മാറിടം ഇടിഞ്ഞു തൂങ്ങില്ല ഈ വീഡിയോയിൽ പറയുന്നതുപോലെ ചെയ്താൽ മതി.

ഇന്ന് നമ്മൾ പറയുന്നത് സ്ത്രീകളിലെ മാറിടം ഇടിഞ്ഞു തൂങ്ങുന്നതിനെ കുറിച്ചാണ്. ഇത് എങ്ങനെ പരിഹരിക്കാം എന്ന് ഈ വീഡിയോയിലൂടെ നമ്മൾ പറയുന്നുണ്ട്. ഇത് പല സ്ത്രീകൾക്കും വളരെയധികം ബുദ്ധിമുട്ട് ആയിട്ടാണ് ഇപ്പോൾ സമൂഹത്തിൽ കണ്ടുവരുന്നത്. നമുക്ക് ഇത് ഒഴിവാക്കാൻ വേണ്ടി എന്തൊക്കെ കാര്യങ്ങളാണ് ചെയ്യേണ്ടത് എന്ന് നോക്കാം. നമ്മൾ ചെയ്യുന്ന ഒരുപാട് ആക്സസ് ഹദീസുകൾ ഇതിന് മാറ്റം വരുത്തി എന്ന് പറയാൻ സാധിക്കുകയില്ല. കാരണം ബ്രസ്റ്റിൽ ഫുള്ള് ഗ്രാൻഡ് ലാർജ്സ്റ് ടിഷ്യുവും കൊഴുപ്പും ആണ് അടങ്ങിയിരിക്കുന്നത്.

അല്ലാതെ മസിൽസ് ആയിട്ട് ഒന്നും ബ്രസ്റ്റിൽ ഇല്ല. ഇനി നമുക്ക് ഈ സ്വഗിൻ എന്നുള്ള ഈ അവസ്ഥ എങ്ങനെ എങ്ങനെ മാറ്റാം എന്ന് നോക്കാം. ഇത് നമ്മളോട് തന്നെയുള്ള ഒരു ഇഷ്ടം കുറഞ്ഞുവരികയും സെൽഫ് റെസ്പെക്ട് കുറഞ്ഞുവരുന്ന ഒരു അവസ്ഥയും കാണാറുണ്ട്. എല്ലാ ആളുകളിലും ഇല്ലെങ്കിലും വളരെ ചുരുക്കം ചില ആളുകളിൽ ഇത് കാണാറുണ്ട്. നമുക്ക് ഒരു റിപീറ്റട് ആയിട്ടുള്ള പ്രെഗ്നൻസി ഒഴിവാക്കാം. ഒരു കുട്ടിയായി ആ കുട്ടിക്ക് ഒരു വയസ്സ് ആവുന്നതിനു മുമ്പ് അടുത്ത് ഇത് പ്രസവം അത് നമുക്ക് ഒഴിവാക്കാം.

കുറച്ച് സ്പേസ് ഇട്ട് പ്രഗ്നൻറ് ആവാൻ നിങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കുക. ഇത് ഒരിക്കലും ബ്രെസ്റ്റ് ഫീഡിങ് വരുത്താറില്ല. എന്നാൽ പ്രഗ്നൻസി ബ്രസ്റ്റ് സ്വഗിന് ഒരു കാരണമാണ് . രണ്ടാമതായി ഓവർ വെയിറ്റ് ഉള്ള ആളുകളിൽ ഇത് കാണാൻ സാധ്യതയുണ്ട് അതുകൊണ്ട് നിങ്ങൾ ഓവർ വെയിറ്റ് ആകാതെ നിങ്ങളുടെ വെയിറ്റ് ബാലൻസ് ചെയ്തു കൊണ്ട് ജീവിതം മുന്നോട്ടു നയിക്കുക. അതിനുവേണ്ടി നിങ്ങൾ ഡയറ്റ് പ്ലാൻ ചെയ്ത് ഓവർ വെയിറ്റ് ആവാതെ കൊണ്ടുപോവുക. അതുപോലെതന്നെ ലാർജ് സൈസ് ബ്രസ്റ്റ് ഉള്ള ആളുകളിൽ ഈ പ്രശ്നം കാണാറുണ്ട്.

അത് ജനിക്കയാൽ അങ്ങനെയാണെങ്കിൽ നമുക്ക് കാര്യമായി ഒന്നും ചെയ്യാൻ സാധിക്കുകയില്ല. മൂന്നാമതായി നമ്മൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് എന്ന് പറഞ്ഞാൽ ബ്രസ്റ്റ് ടിഷ്യൂ സിനെ നമുക്ക് ടോൺ ചെയ്ത് എടുക്കാൻ സാധിക്കും. അതിനുവേണ്ടി നമുക്ക് ഒലിവ് ഓയിൽ യൂസ് ചെയ്തു മസാജ് ചെയ്യാം. മസാജ് ചെയ്യുമ്പോൾ എപ്പോഴും താഴ്ന്ന് മേലോട്ട് വേണം മസാജ് ചെയ്യാൻ. അഞ്ചോ പത്തോ മിനിറ്റ് നേരം ഇങ്ങനെ ദിവസവും മസാജ് ചെയ്യുക. അതുകൊണ്ട് ഒരുപാട് മാറ്റം നിങ്ങൾക്ക് കാണാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. പിന്നെ ചെയ്യാനുള്ളത് എന്ന് പറഞ്ഞാൽ ഐസ്ക്യൂബ് ഉപയോഗിച്ച് ച്ച ഒരു സർക്കുലർ മോഷനിൽ മസാജ് ചെയ്യുക എന്നതാണ് ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ ഫുൾ ആയി കാണുക

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *