20 മിനിറ്റിനുള്ളിൽ നിങ്ങൾക്ക് നിങ്ങളുടെ ശരീരത്തിലെ തുടയിടുക്കിലെ കറുപ്പ് നിറം മാറ്റാവുന്നതാണ് .

ഇന്ന് നമ്മൾ പറയുന്നത്. 20 മിനിറ്റ് കൊണ്ട് തുടയിടുക്കിലെ കറുപ്പ് നിറം നമുക്ക് മാറ്റാൻ സാധിക്കുന്നതാണ് അതിനെക്കുറിച്ചുള്ള കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ചാണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ നമ്മൾ പറയുന്നത്. ഇത് നല്ല ഒരു പ്രസിഡൻറ് കിട്ടുന്ന ഒരു ടിപ്പ് ആണ് നിങ്ങൾ എല്ലാവരും ചെയ്തു നോക്കുക. ഇതിനുവേണ്ടി നമ്പർ കൊടുത്താൽ എഴുത്ത് നമ്മൾ മിക്സിയുടെ ജാർലിക്ക് ചെറുതായി ചെറുതായി കട്ട് ചെയ്തു ഇടുക. എന്നിട്ട് ഇത് നന്നായി പേസ്റ്റ് രൂപത്തിലാക്കി എടുക്കുക. വെള്ളം ചേർക്കാതെ വേണം നിങ്ങൾ ഇത് പേസ്റ്റ് ആക്കി എടുക്കാൻ.

നമുക്ക് ബാക്ക് ഇനിയും ഉണ്ടാക്കാറുണ്ട് ഇത് ഉണ്ടാക്കുന്നത് നമ്മുടെ തുടയിടുക്കിലെ ചെളികളും അതുപോലെതന്നെ അഴുക്കുകളും വേണ്ടിയുള്ള ഒരു സ്ക്രബറാണ്. നമ്മൾ ഇവിടെ തയ്യാറാക്കുന്നത്. ഇനി ഇതിലേക്ക് നമുക്ക് രണ്ട് ടി സ്പൂൺ അരിപ്പൊടി എടുക്കുക എന്നിട്ട് ഇതിലേക്ക് കാൽ ടീസ്പൂൺ മഞ്ഞൾപ്പൊടിയും ഇടുക. എന്നിട്ട് ഇതിലേക്ക് നമുക്ക് തക്കാളിയുടെ പേസ്റ്റ് 3 ടി സ്പൂൺ വെച്ചുകൊടുക്കാ. പൊതു ഒരുപാട് ടൈറ്റ് ആവാനും പാടില്ല അതുപോലെതന്നെ ലൂസ് ആവാനും പാടില്ല. എന്നിട്ട് ഇത് നന്നായി മിക്സ് ചെയ്തു എടുക്കുക.

എന്നിട്ട് ഇത് നമ്മുടെ തുടയുടെ അവിടെ നന്നായി തേച്ചു കൊടുക്കുക. ഇത് അഞ്ചു മിനിറ്റ് നന്നായി തേച്ചു കൊടുക്കുക. എന്നിട്ടത് 5 മിനിറ്റ് ഉണങ്ങിയതിനുശേഷം ഇത് വെള്ളത്തിൽ കഴുകുക. ഇനി നമുക്ക് ഇതിലേക്ക് ഒരു പാക്ക് തയ്യാറാക്കേണ്ടതുണ്ട്. ഇത് തയ്യാറാക്കുന്നതിനായി കുറച്ച് ചെറുപയർ എടുക്കുക എന്നിട്ട് നന്നായി പൊടിച്ചെടുക്കുക. ഇനി പൊടിച്ചെടുത്ത് ഇതിലേക്ക് 2 ടേബിൾ സ്പൂൺ തൈര് ചേർത്ത് കൊടുക്കുക.

എന്നിട്ട് അത് നന്നായി ചെയ്യുക. ചെറുപയറും അതുപോലെതന്നെ തൈരും കൂടിച്ചേരുമ്പോൾ നല്ല ഒരു റിസൾട്ട് ആണ് ലഭിക്കുന്നത് 20 മിനിറ്റ് നിങ്ങൾ ഇത് വച്ചു കൊണ്ടിരിക്കണം ഇത് നന്നായി ഡ്രൈ ആവണം എങ്കിൽ മാത്രമേ ഇതിൻറെ റിസൾട്ട് നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കുകയുള്ളൂ. എന്നിട്ട് ഇത് നന്നായി കഴുകിയെടുക്കുക. ഇത് നല്ലൊരു റിസൾട്ട് ലഭിക്കുന്ന ഒരു കാര്യം കൂടിയാണ് . ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയണമെങ്കിൽ ഈ വീഡിയോ ഫുൾ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *