ആർത്തവ തകരാറുകൾ മാറാൻ നമ്മളെന്ത് ചെയ്യണം. ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ മതി.

ഇന്ന് നമ്മൾ ആർത്തവ തകരാറുകൾ കുറിച്ചാണ് പറയുന്നത് . ഇത് എങ്ങനെ മാറ്റാം എന്നും അതുപോലെ തന്നെ ഇത് ഇതിൻറെ തകരാറുകൾ മാറ്റിയെടുക്കാം എന്നും ആണ് ഇന്നത്തെ ഈ വീഡിയോയിൽ പറയുന്നത്. അതുപോലെ തന്നെ തന്നെ കാരണങ്ങളും അതുപോലെ തന്നെ ഇത് ക്ലിയർ ആക്കാൻ നമുക്ക് എന്ത് ചെയ്യാൻ സാധിക്കും എന്നതിനെക്കുറിച്ച് നോക്കി ഈ വീഡിയോയിൽ പറയുന്നുണ്ട്. എപ്പോഴാണ് നമ്മുടെ ആർത്തവം ക്രമം തെറ്റി എന്ന് കണക്കാക്കുന്നത് എപ്പോഴാണ് എന്ന് നോക്കാം. സാധാരണ സ്ത്രീകളിൽ 24 മുതൽ 32 തവണ ദിവസങ്ങൾ ഞങ്ങൾ വരെ ഇടവേളകൾ ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. എന്നാൽ ചില ആളുകളിൽ ഇത് ഈ സമയത്തിന് വ്യത്യാസം വരാറുണ്ട്.

ഇങ്ങനെ എന്നെ ഓർത്ത് വം വ്യത്യസ്ത സമയങ്ങളിൽ വരുമ്പോഴാണ് നമ്മൾ ക്രമം തെറ്റിയുള്ള ആർത്തവ സമയം എന്ന് പറയുന്നത്. ക്രമം തെറ്റി വരുന്ന ആധാരത്തിലെ പല കാരണങ്ങളുമുണ്ട് ചിലപ്പോൾ ഉണ്ടാകുമ്പോൾ ബ്ലീഡിംഗ് നിന്ന് പോകില്ല ചിലപ്പോൾ പല ദിവസങ്ങളിലായി ബ്ലീഡിങ് ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. എന്നിട്ട് ഇതിൻറെ എൻറെ കാരണമെന്ത് എന്നറിഞ്ഞ് ഇതിനുവേണ്ടി ട്രീറ്റ്മെൻറ് എടുക്കേണ്ടതാണ്. ചിലപ്പോൾ ഒരു 40 വയസ്സിനു മുകളിലുള്ള സ്ത്രീകൾക്ക് ആർത്തവം ക്രമം തെറ്റി വരാറുണ്ട് അതൊക്കെ സർവ്വസാധാരണയായി വരുന്ന ആർത്തവ കാര്യങ്ങളാണ്. അതുപോലെ തന്നെയാണ് ഈ പാലൂട്ടുന്ന അമ്മമാരിൽ ഒരു ഓർമ്മ ഫോണിന് വ്യത്യാസം കാരണം ചിലപ്പോൾ ഇങ്ങനെ ഭർത്താവ് സംഭവങ്ങൾക്ക് മാറ്റം വരാൻ ചാൻസ് കൂടുതലാണ്.

അതുപോലെതന്നെ അമിതവണ്ണമുള്ള വ്യക്തികളിലും ഇതുപോലെ ദിവസമായി നിനക്ക് മാറ്റങ്ങൾ സംഭവിക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. ഇവർക്ക് ഇൻസുലിൻ റസിസ്റ്റൻസ് കുറവായിരിക്കും അതുകാരണം ആർത്തവ പ്രക്രിയകൾ മറക്കാൻ വൈകി പോകാറുണ്ട്. ചില ആളുകൾ എന്ത് ചെയ്യും നമ്മുടെ ശരീരം മെലിഞ്ഞു ഇരിക്കാൻ വേണ്ടി അനാവശ്യമായ ഡയറ്റുകൾ ഉം എല്ലാം പ്ലാൻ ചെയ്തു കൊണ്ട് അത്യാവശ്യത്തിന് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് കലോറികൾ ലഭിക്കാതെ വരുമ്പോൾ ചിലപ്പോൾ ഇങ്ങനെ ആർത്തവ പ്രശ്നം ഉണ്ടാകാറുണ്ട്.

ചിലപ്പോൾ ചില രോഗാവസ്ഥകളിൽ ഇങ്ങനെ ആർത്തവ സമയം തെറ്റി ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. ഗർഭാശയം തന്നെ ഉള്ളിൽ വളരേണ്ട കോശങ്ങൾ ഗർഭാശയത്തിന് പുറത്തുവരുമ്പോഴാണ് ഇത്തരം പ്രശ്നം എല്ലാം നമുക്ക് ഉണ്ടാകുന്നത്. അവർക്ക് അമിതമായ രക്ത പ്രവാഹം ഉണ്ടാകും അതുപോലെതന്നെ ലൈംഗിക പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ ഏർപ്പെടുമ്പോൾ അമിതമായി വേദനകൾ ഉണ്ടാകും.

അതുപോലെ തന്നെ നമുക്ക് നമ്മുടെ വയറ്റിൽ കാണപ്പെടുന്ന സംഭവങ്ങളാണ് ഗർഭാശയമുഴ എന്ന് പറയുന്നത്. ഇറക്കത്തിൽ ഗർഭാശയമുഴകൾ ഉണ്ടാകുമ്പോൾ ക്രമം തെറ്റിയ ആർത്തവം ഉണ്ടാകാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. നമുക്ക് നമ്മുടെ നടുവിന് ഭാഗത്ത് എല്ലാം വേദന അനുഭവപ്പെടാറുണ്ട്. തന്നെ വയറിൻറെ അടി ഭാഗത്ത് വേദന അനുഭവപ്പെടും. അതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയണമെങ്കിൽ ഈ വീഡിയോ ഫുൾ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *