തൈറോയ്ഡ് മരുന്നില്ലാതെ എങ്ങനെ മാറ്റാം. തൈറോയ്ഡ് മരുന്ന് കഴിക്കുന്നത് അപകടം ആണോ.

ഇന്ന് നമ്മൾ പറയുന്നത് തൈറോയ്ഡ്ന് മരുന്ന് കഴിക്കുന്നത് നല്ലതാണോ. അല്ലാതെ എങ്ങനെ നമുക്ക് തൈറോയ്ഡ് മാറ്റിയെടുക്കാം എന്നതിനെക്കുറിച്ചാണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ പറയുന്നത്. തൈറോയ്ഡ് രോഗങ്ങളിൽ വരുന്നത് സന്തുലിതാവസ്ഥ നഷ്ടപ്പെടുന്നതിനാൽ സ്വന്തം ന്യൂ സിസ്റ്റം തന്നെ നശിപ്പിക്കാൻ തുടങ്ങുന്നു. ഇനി യൂണിറ്റിലെ ഈ ബാലൻസ് കറക്റ്റ് ചെയ്താൽ മാത്രമേ നമുക്ക് തൈറോയ്ഡ് നിന്ന് രക്ഷ നേടാൻ സാധിക്കുകയുള്ളൂ. ഇനി നമുക്ക് എന്തൊക്കെ ടെസ്റ്റുകളാണ് എൻറെ ചെയ്യേണ്ടത് എന്ന് നോക്കാം മരുന്നുകൾ ഇല്ലാതെ തന്നെ നമുക്ക് അൾട്രാ സ്കാനിംഗിലൂടെ ഒക്കെ നമുക്ക് തൈറോയിഡിനെ മാറ്റിയെടുക്കാവുന്നതാണ്.

നമുക്ക് തൈറോയ്ഡിന് വേണ്ടി മരുന്ന് കഴിച്ചാൽ ആൽബം സമയത്ത് ചെറുതായി കുറഞ്ഞെങ്കിലും പിന്നീട് ക്ഷീണം തളർച്ച എന്നിവ നമുക്ക് ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. ഇങ്ങനെ ക്ഷീണവും തളർച്ചയും എല്ലാം മറ്റ് രോഗങ്ങളിലേക്ക് തിരിയാനും അതുപോലെതന്നെ ക്യാൻസർ വരാനും സാധ്യത കൂടുതലാണ്. മഴ തന്നെ ഇതിൽ പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു തൈറോയ്ഡ് ആണ് തൈറോയ്ഡ് മുഴ എന്ന് പറയുന്നത്.

നമുക്ക് ആവശ്യത്തിന് ഐഡി ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ടാണ് തൈറോയ്ഡ് മുഴ ഉണ്ടാകുന്നത്. വളരെ ആലോചിക്കേണ്ട ഒരു ഓപ്പറേഷൻ ആണ് തൈറോയ്ഡ് ഓപ്പറേഷൻ അല്ലാതെ ഒരിക്കലും പെട്ടെന്ന് ചെയ്യാൻ സാധിക്കുന്ന ഒരു ഓപ്പറേഷൻ അല്ല കാരണം ഒരാളുടെ ജീവൻ വരെ പോകാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. പിന്നെ ഈ തൈറോയ്ഡ് ലക്ഷണങ്ങൾ വന്നാൽ നമ്മൾ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഡോക്ടറെ പോയി കാണിക്കേണ്ടതാണ് കാരണം ഇത് ഫസ്റ്റ് സ്റ്റേജിൽ ആണെങ്കിൽ നമുക്ക് എങ്ങനെയെങ്കിലും മാറ്റിയെടുക്കാവുന്നതാണ്.

എന്നാൽ ലാസ്റ്റ് സ്റ്റേജില് തൈറോയ്ഡ് നൽകുകയാണെങ്കിൽ മാറ്റാൻ കുറച്ചു ബുദ്ധിമുട്ടും അതുപോലെ തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് വേദനയും ഉണ്ടാകും അതുപോലെ തന്നെ ചെലവും വർധിക്കും കാരണം ലക്ഷണങ്ങൾ കണ്ടാൽ ഉടനെ ഡോക്ടറെ പോയി ഡോക്ടർ പറയുന്ന ടെസ്റ്റുകൾ ചെയ്ത് നോക്കുക. തൈറോയ്ഡ് എന്ന് പറഞ്ഞാൽ വിട്ടുമാറാത്ത ഒരു അസുഖമാണ് അതുകൊണ്ട് ഫസ്റ്റ് സ്റ്റേജിൽ മാത്രം എന്നെ ചികിത്സിക്കാൻ സാധിക്കുകയുള്ളൂ ചികിത്സിച്ചുമാറ്റാൻ 90% സാധിക്കുകയുള്ളൂ. പിന്നെ നിങ്ങൾ മരുന്നുകൾ തൈറോയ്ഡ് കഴിക്കുമ്പോൾ ലോങ്ങ് ടൈം ആയിട്ട് കഴിക്കുമ്പോൾ ശ്രദ്ധിക്കുക. ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ ഫുള്ളായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *