സ്ത്രീകളിലെ ഈ സ്വകാര്യദുഃഖം നമുക്ക് എങ്ങനെ മാറ്റാൻ സാധിക്കും. ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ മതി.

ഇന്ന് നമ്മൾ പറയുന്നത് അയഞ്ഞ യോനി വീണ്ടും പഴയ പോലെ ആകാൻ എന്ത് ചെയ്യണം എന്നതിനെ കുറിച്ചാണ് ഇന്ന് നമ്മൾ പറയുന്നത്. ചില ഹോർമോണുകളുടെ വ്യതിയാനം മൂലമാണ് നമുക്ക് ഇത് സംഭവിക്കുന്നത്. അപ്പോൾ പ്രഗ്നൻസി യിലെ നോർമൽ ഡെലിവറി ആകുമ്പോൾ കുറച്ച് പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകും. ചിലപ്പോൾ ഇതു കാരണം നമുക്ക് സെൽഫ് കോൺഫ്രൻസ് ഇല്ലാതെ വരികയും ചെയ്യാം. ചിലപ്പോൾ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകുമ്പോൾ രക്തം ചിലപ്പോൾ ലൂസായി വരാൻ സാധ്യത കൂടുതലാണ്.

ഇത് വരാതിരിക്കാൻ നമ്മൾ എന്താണ് ചെയ്യേണ്ടത് അത് എന്താണെന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം. ഫസ്റ്റ് നമ്മൾ ചെയ്യേണ്ട കാര്യം എന്ന് പറഞ്ഞാൽ എന്നാൽ നന്നായി എക്സസൈസ് ചെയ്യുക. ദിവസവും ഒരു മണിക്കൂറെങ്കിലും ഒരു വ്യക്തി എക്സസൈസ് ചെയ്യണം എന്നാണ് പറയപ്പെടുന്നത് എങ്കിൽ മാത്രമേ അദ്ദേഹം ഹം ആരോഗ്യവാനായി ഇരിക്കും എന്നാണ് ആണ് പറയുന്നത്. അതുപോലെതന്നെ ആ വ്യക്തിയുടെ അവയവം നടക്ക് ഊർജ്ജം ലഭിക്കാൻ സാധ്യത കൂടുതലാണ് എന്നും പറയുന്നു.

അതുപോലെ തന്നെ നമ്മൾ വ്യായാമം ചെയ്യുമ്പോൾ ബോഡിയിൽ ഉള്ള ഉള്ള എല്ലാ മസിലുകളും സ്ട്രോങ്ങ് ആകും എല്ലാം സ്ട്രോങ്ങ് ആയിക്കഴിഞ്ഞാൽ തീരാവുന്ന പ്രശ്നമാണ് നമ്മുടെ. അതുപോലെതന്നെ കുറച്ച് ച്ച ലേസർ ചികിത്സ ഉണ്ട് അതുപോലെ തന്നെ ഇതിന് ബാക്കിയുള്ളത് എന്ന് പറഞ്ഞാൽ യോനിയിൽ ചെറുതായി ക്രീം അയച്ചുകൊടുക്കും അപ്പോൾ അപ്പോൾ വേദന കുറവായിരിക്കും എങ്കിലും ചെറിയ വേദന ഉണ്ടാകും.

ഉഷ ഇതൊക്കെ ചെയ്യാൻ ചെലവ് കൂടുതൽ ആയിരിക്കും അതുകൊണ്ട് സർജറിയാണ് എല്ലാവരും തെരഞ്ഞെടുക്കുന്നത് എന്നാൽ ചാർജ് ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ ഭയങ്കര പ്രശ്നം ആയിരിക്കും കാരണം നമുക്ക് നല്ല വേദന അനുഭവപ്പെടാൻ സാധ്യത കൂടുതലാണ്. കൂടിയ ആളുകളിൽ സർജറിയാണ് ഏറ്റവും നല്ല ഒരു ഓപ്ഷൻ എന്ന് പറയുന്നത്. കൂടുതലും നിങ്ങൾ വ്യായാമം ചെയ്യാൻ നോക്കുക അപ്പോൾ തീരാവുന്ന പ്രശ്നമേ ഉള്ളൂ അതുകൊണ്ട് ഒരു മണിക്കൂറെങ്കിലും വ്യായാമം ചെയ്യുക ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ ഫുള്ളായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *