ഗർഭാശയം നീക്കം ചെയ്യുന്നതിനു മുമ്പ് ഈ വീഡിയോ നിങ്ങൾ തീർച്ചയായും കാണുക.

ഇന്ന് നമ്മൾ പറയുന്നത് ഗർഭാശയം നീക്കം ചെയ്യുന്നത് അവോയ്ഡ് ചെയ്തുകൊണ്ട്. മറ്റ് എന്തൊക്കെ ട്രീറ്റ്മെൻറ് കളുണ്ട്. അതുപോലെതന്നെ ചർച്ചകളിലൂടെ അല്ലാതെ ഗർഭാശയമുഴകൾ രക്തസമ്മർദ്ദവും എങ്ങനെ നമുക്ക് കുറയ്ക്കാൻ സാധിക്കും എന്നതിനെക്കുറിച്ചാണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ നമ്മൾ പറയുന്നത്. കാര്യമായി തന്നെ അമിതമായ രക്തസ്രാവം എന്താണെന്ന് നോക്കാം . ആയി നമുക്ക് രക്തസ്രാവം ഉണ്ടെങ്കിൽ എന്തെല്ലാം ടെസ്റ്റുകൾ ചെയ്യണം എന്ന് നോക്കാം. തൈറോയ്ഡ് ടെസ്റ്റ് ആദ്യം ചെയ്യുക പിന്നെ അതുപോലെ തന്നെ ഹീമോഗ്ലോബിൻ ടെസ്റ്റ്.

നമുക്ക് രക്തസ്രാവത്തിന് കോമഡിയായി കാണുന്ന സംഭവങ്ങൾ എന്തെല്ലാം എന്ന് നോക്കാം . എത്ര സഖാക്കൾ കാണുന്ന മോഹൻലാൽ അതുപോലെതന്നെ സ്റ്റാറ്റസ് മൂലം നമുക്ക് ഉണ്ടാകുന്നതാണ്. ഹോർമോൺ പ്രോബ്ലംസ് ഉണ്ടാകും. അതുപോലെ തന്നെ തൈറോയ്ഡ് പ്രോബ്ലം ഉണ്ടാകും പിന്നെ പ്രഗ്നൻസി സമയത്ത് കൂടുതൽ ബ്ലീഡിങ് ഉണ്ടാകാൻ. അടുത്ത പ്രശ്നം കണ്ടു പിടിക്കുക ആണെങ്കിൽ എങ്ങനെ നമുക്ക് ട്രീറ്റ് ചെയ്യാം എന്ന് നോക്കാം. എങ്ങനെയുള്ള ആളുകൾക്ക് ബയോക്സിൻ കൊടുക്കാറുണ്ട്.

നമുക്ക് ഇതിനുവേണ്ടി പല സർജറി കളും അതുപോലെതന്നെ ട്രീറ്റ് വല്ലോം ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ്. അതുപോലെതന്നെ ടാബ്‌ലെറ്റുകൾ നാലാമത്തെ സ്റ്റേജ് ആയി ഉപയോഗിക്കാറുണ്ട്. സിനിമ ലക്ഷണങ്ങൾഎന്തെല്ലാം ആണെന്നറിഞ്ഞ് ഫസ്റ്റ് സ്റ്റേജിൽ തന്നെ ചികിത്സിക്കാൻ നൽകുക അല്ലാതെ ഇത് കൂടിയതിനു ശേഷം ഒരിക്കലും ചികിത്സിക്കാൻ ശ്രമിക്കരുത് സ്റ്റേജിൽ ചികിത്സിക്കുകയാണെങ്കിൽ നമുക്ക് ഇത് വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ചെലവു കുറഞ്ഞ സർജറികൾ കൊണ്ട് മാറ്റിയെടുക്കാവുന്നതാണ്.

അല്ലെങ്കിൽ ചിലവും കൂടും അതുപോലെതന്നെ വേദനയും പിന്നെ അസുഖം പൂർണമായും മാറുമോ എന്നുള്ള സംശയം ആയിരിക്കും. അതുപോലെ തന്നെ ബ്ലീഡിംഗ് കുറയാൻ ആയി ഓർമകളിൽ ടാബ്‌ലെറ്റുകൾ നമുക്ക് ഇപ്പോൾ വിപണിയിൽ ലഭ്യമാണ് അത് ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദ്ദേശപ്രകാരം അല്ലാതെ ഒരിക്കലും പോയി വാങ്ങി കഴിക്കരുത്. ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദ്ദേശപ്രകാരം മാത്രം കഴിക്കുക. ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ ഫുള്ളായി കാണുക.