പി സി ഓ ഡി വരാതിരിക്കാനും മാറാനും ഇത് ഒരു ദിവസം കഴിച്ചാൽ മതി.

ഇന്ന് നമ്മൾ പറയുന്നത് പി സി ഓ ഡി വരാതിരിക്കാനും അതുപോലെതന്നെ മാറാനുമുള്ള ഒരു മരുന്നിനെ കുറിച്ചാണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ നമ്മൾ പറയുന്നത്. ഈ അസുഖം എന്ന് പറഞ്ഞാൽ അണ്ഡാശയത്തിൽ ഒരു കുമിളകൾ പോലെ പോലെ രൂപപ്പെടുന്നതാണ് ഈ അസുഖം. അത് ഫിസിക്കൽ മാത്രമല്ല ഹോർമോണുകളുടെയും നമുക്ക് ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഉണ്ടാക്കുന്നത് അസുഖമാണ് ഇത്. കാരണം തന്നെ ഇതിന് ഓഫീഷ്യൽ ഹെയർ ഗ്രോത്ത് ഉണ്ടാകും. അഭിപ്രായം തന്നെ ഒരു കാര്യവുമില്ലാതെ വണ്ണം വെച്ചു വരികയും. മുഖക്കുരു വരും ചിലപ്പോൾ മുടികൊഴിച്ചിൽ ഉണ്ടാകും. ആർത്തവം ക്രമം തെറ്റി വരികയും അതുപോലെതന്നെ അർത്ഥമില്ലാത്ത അവസ്ഥ വരികയും ഈ അസുഖം ഉണ്ടെങ്കിൽ ഉണ്ടാകുന്നതാണ്.

പി സി ഓ ഡി യുടെ ട്രീറ്റ്മെൻറ് കൾ എന്ന് പറഞ്ഞാൽ. നമ്മൾ കൃത്യമായി ഡയറ്റ് പ്ലാൻ ചെയ്യുക രണ്ടാമതായി കൃത്യമായും നമ്മൾ വ്യായാമം ചെയ്യുക. മൂന്നാമത്തെ കാര്യമാണ് മരുന്നുകൾ എന്ന് പറയുന്നത്. എല്ലാ ആളുകളും മരുന്നുകൾ മാത്രം കഴിച്ച് അത് മാറ്റാൻ ശ്രമിക്കാറുണ്ട് എന്നാൽ ഈ അസുഖം മാറണമെങ്കിൽ ഡയറ്റും അതുപോലെതന്നെ കൃത്യമായ വ്യായാമവും ഇല്ലെങ്കിൽ ഈ അസുഖം ഒരു കാരണവശാലും നമ്മളിൽ നിന്നും വിട്ടു പോകുന്നതല്ല അല്ല . ആ കാര്യം നിങ്ങൾ മനസ്സിലാക്കി വയ്ക്കുക.

എന്താണ് ആണ് പി സി ഓ ഡി ഡി ഉള്ള ആളുകൾ ഒരു ദിവസം കഴിക്കേണ്ട ഡയറ്റ് എന്താണെന്ന് നോക്കാം. രാവിലെ എണീറ്റ് ഉടനെ നിങ്ങൾ കട്ടൻ ചായ കുടിക്കാൻ ശ്രമിക്കുക പാൽചായ ഒരിക്കലും കുടിക്കരുത്. ആലുവയിൽ തന്നെ അതിൽ മധുരം ഒഴിവാക്കാൻ ശ്രദ്ധിക്കുക. നിങ്ങൾക്ക് അപ്പം കഴിക്കാം അതിൻറെ കൂടെ നിങ്ങൾക്ക് ഓട്സ് പൊടി എന്തെങ്കിലും കലക്കി കഴിക്കാവുന്നതാണ്. അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് അപ്പത്തിന് കൂടെ എന്തെങ്കിലും റോഡിലുള്ള ഭക്ഷണപദാർത്ഥം ചെല്ലണം.

അതുപോലെ തന്നെ രാവിലെ ബ്രേക്ക്ഫാസ്റ്റ് നിങ്ങൾക്ക് ഇലക്കറികൾ ഉൾപ്പെടുത്താവുന്നതാണ്. അപ്പോൾ നിങ്ങൾ ഈ രീതിയിൽ ബ്രേക്ഫാസ്റ്റ് ഫോളോ ചെയ്യുക. ഈ പി സി ഓ ഡി ഉള്ളവർ ആർ നിങ്ങൾക്ക് ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നതാണ് അപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് ഒരു പത്തു മണി 11 മണിയാവുമ്പോൾ നട്സ് നിങ്ങളുടെ ഡയറ്റിൽ ഉൾപ്പെടുത്താവുന്നതാണ്. പിന്നെ നിങ്ങളെ ഉച്ചയ്ക്ക് ചോറ് കഴിക്കുമ്പോൾ അപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് ചോര തന്നെ ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ് ആണ് ഈ ചോറിന് ഐഡി ശരിയാക്കാൻ നിങ്ങൾ പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കുക. ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ ഫുൾ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *