ജവാന്റെ ജീവൻ രക്ഷിക്കാൻ തന്റെ വലത് കൈ ത്യജിച്ച ആ പെൺകുട്ടി ഇതാണ് , ജ്യോതിയുടെ കഥ ഇങ്ങനെ !!

ജവാന്റെ ജീവൻ രക്ഷിക്കാൻ തന്റെ വലത് കൈ ത്യജിച്ച ആ പെൺകുട്ടി ഇതാണ് , ഇപ്പോൾ കേരളത്തിന്റെ മരുമകളായി മാറിയ ജ്യോതിയുടെ കഥ ഇങ്ങനെ . 2010 ജനുവരിയിൽ ദണ്ഡേവാഡയിൽ നിന്നുള്ള ബസ് യാത്രയിലൂടെ ജ്യോതി കേരളവുമായുള്ള ബന്ധം. ഒരു ജവാന്റെ ജീവൻ രക്ഷിക്കാൻ ജ്യോതി തന്റെ വലതു കൈ കൊടുത്തു. ഇതാണ് സംഭവിച്ചത്.

2010 ജനുവരി മൂന്നിന് ബസ് യാത്രയിലാണ് സംഭവം. ദണ്ഡേവാഡ ബച്ചേലി സ്വദേശിയായ ജ്യോതി ഛത്തീസ്ഗ h ിൽ നിന്ന് ദുർഗ് പ്രദേശത്ത് ബസിന്റെ ഒരു വശത്ത് ടാങ്കർ ലോറിയുമായി കൂട്ടിയിടിക്കുകയായിരുന്നു. എന്തുചെയ്യണമെന്നറിയാതെ നിങ്ങൾ ഒരു നിമിഷം നോക്കുമ്പോൾ. ഇതറിയാതെ ജ്യോതി മുൻ സീറ്റിൽ ഒരു ജവാൻ ഉറങ്ങുന്നത് ശ്രദ്ധിച്ചു. ഒരു നിമിഷം കൊണ്ട് ജ്യോതി യുവ ജവാനെ പുറകിലേക്ക് തള്ളിയിടുകയായിരുന്നു.

ജവാന്റെ ജീവൻ രക്ഷിക്കുന്നതിനിടെ ജ്യോതിയുടെ വലതുകാൽ. സി.ഐ.എസ്.എഫ് ബെയ്‌ലതില ക്യാമ്പിൽ ജോലി ചെയ്തിരുന്ന വികാസിനെ ജ്യോതി സ്വാത് ജാമ്യത്തിൽ രക്ഷപ്പെടുത്തി.