7 ആം ക്ലാസ്സുകാരി ബസ് മാറി കയറി സ്വകാര്യ ബസ് കണ്ടക്ടർ ചെയ്തത് കണ്ടോ കയ്യടിച്ച് സോഷ്യൽ മീഡിയ !!!!

7 ആം ക്ലാസ്സുകാരി ബസ് മാറി കയറി സ്വകാര്യ ബസ് കണ്ടക്ടർ ചെയ്തത് കണ്ടോ കയ്യടിച്ച് സോഷ്യൽ മീഡിയ. ബസിൽ കയറിയ ഏഴുവയസ്സുകാരിയെ സുരക്ഷിതമായി പിതാവിന് കൈമാറിയ ബസ് കണ്ടക്ടറെക്കുറിച്ചുള്ള ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ് വൈറലായി. മകളെ പരിപാലിക്കുന്ന ഒരു ബസ് കണ്ടക്ടറിനെക്കുറിച്ച് പത്താനമിട്ട സ്വദേശിയായ സന്തോഷ് കുര്യൻ ഫേസ്ബുക്കിൽ ഒരു പോസ്റ്റ് എഴുതി. പശൂർ മോട്ടോഴ്‌സിന്റെ കണ്ടക്ടറായ സന്തോഷ് ആണ് സന്തോഷ് കുര്യന്റെ മകൾക്ക് കാവൽ നിൽക്കുന്നത്.

കുട്ടി ബസ്സിൽ കയറിയതായി അറിഞ്ഞപ്പോൾ, സന്തോഷ് അവളെ എടുത്ത് കുട്ടിയുമായി ഫോണിൽ നിന്ന് സന്തോഷ് കുറിയനെ വിളിച്ച് സന്തോഷ് കുര്യൻ വരുന്നതുവരെ കുട്ടിയുമായി അവിടെ കാത്തിരുന്നു. സന്തോഷ് കുര്യൻ വന്ന് കുട്ടിയെ സുരക്ഷിതമായി കൈമാറിയതിന് ശേഷം കണ്ടക്ടർ സന്തോഷ് തിരിച്ചെത്തിയതായി പോസ്റ്റിൽ പറയുന്നു.

A Facebook post about a bus conductor who safely handed over a seven-year-old girl who had boarded a bus to her father has gone viral. Santosh Kurian, a native of Pathanamthitta, wrote a post on Facebook about a bus conductor who took care of his daughter. Santosh Kurian’s daughter is guarded by Santosh.