ഹെർണിയ സർജറി ചെയ്യുന്നതിനുമുമ്പ് ഈ കാര്യങ്ങൾ നിങ്ങൾ ശ്രദ്ധിച്ചു വേണം പോകാൻ .

ഇന്ന് നമ്മൾ പറയുന്നത് ഹെർണിയ സർജറി ചെയ്യാൻ പോകുന്നതിനു മുമ്പ് ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട പ്രധാനപ്പെട്ട കാര്യങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണ് എന്നതിനെക്കുറിച്ചാണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ പറയുന്നത്. മുഖ്യമന്ത്രിക്കും സുപ്രഭാതങ്ങൾ ഹെർണിയ എന്ന് പറയുന്ന ഈ അസുഖം. കാലിൻറെ മടക്കിൽ ആണ് ആണ് ആണുങ്ങളിൽ സാധാരണ ഈ അസുഖം തന്നെ വരുന്നത് സ്ത്രീകളെ സംബന്ധിച്ചാണെങ്കിൽ പൊക്കൽൻറെ വശത്തും അസുഖം കണ്ടുവരുന്നുണ്ട്. നമ്മൾ വളരെയധികം ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട ഒരു കാര്യം തന്നെയാണ് ഇത് സർജറിക്ക് മുമ്പ് നമ്മൾ എന്തൊക്കെ കാര്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കണം എന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം.

ഇത് വളരെ അധികം ആളുകളിൽ ഇപ്പോൾ നമ്മുടെ സമൂഹത്തിൽ കാണപ്പെടുന്ന ഇത് ചെറുപ്പം ആളുകളിലും അതുപോലെ തന്നെ വലിയ ആളുകളിലും കാണാൻ സാധ്യത കൂടുതലാണ്. ഇത് വളരെയധികം അപകടകാരിയായ രാജ്യം തന്നെയാണ് ഇത് ശ്രദ്ധിച്ചില്ലെങ്കിൽ വളരെയധികം അപകടങ്ങൾ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാകും. ഹെർണിയ വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ നമുക്ക് ഒരുകാരണവശാലും മരുന്നുകൾ കൊണ്ട് മാറ്റാൻ സാധിക്കുന്നതല്ല സാഹചര്യങ്ങൾ കൊണ്ട് അല്ലാതെ മരുന്നുകൾകൊണ്ട് നമുക്ക് മാറ്റാൻ സാധിക്കുകയില്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെ സർജറിക്ക് വിധേയമായ പറ്റൂ അല്ലെങ്കിൽ വളരെയധികം ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ നമുക്ക് പിന്നെ ജീവിതത്തിൽ ഉണ്ടാകും.

ഇത് സർജറി ചെയ്ത പറ്റില്ലെങ്കിൽ പിന്നീട് കുണ്ടലിനി വളരെയധികം പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകും ബ്ലോക്കായി പിന്നീട് നമുക്ക് ഒന്നും കഴിക്കാൻ പറ്റാതെ ഒന്നും കഴിക്കാൻ പറ്റാത്ത അവസ്ഥ ഉണ്ടാകും അതുകൊണ്ടുതന്നെ നിങ്ങൾ സർജറി ചെയ്ത് മാറ്റിയെടുക്കണം. പിന്നീട് ഞാൻ സദാം വളരെയധികം കൂടുതലായി കഴിഞ്ഞാൽ പിന്നീട് നമ്മുടെ കോളേജിൽ തന്നെ മുറിച്ചു മാറ്റേണ്ട അവസ്ഥ ഉണ്ടാകും എന്ന് അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഇതിനെ ലക്ഷണങ്ങൾ കണ്ട് കഴിഞ്ഞാലുടൻ തന്നെ നിങ്ങൾ ഒരു ഡോക്ടറെ സമീപിച്ച് ഇതിനുള്ള സർജറിക്ക് നിങ്ങൾ വിധേയമാക്കേണ്ടതാണ്. അതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയണമെങ്കിൽ വീഡിയോ നിങ്ങൾ ഫുൾ ആയി കാണുക.