രക്തക്കുറവ് പരിഹരിക്കണമെങ്കിൽ ഈ ഭക്ഷണസാധനങ്ങൾ നിങ്ങൾ ഒഴിവാക്കേണ്ടി വരും.

ഇന്ന് നമ്മൾ പറയുന്നത് രക്തക്കുറവ് പരിഹരിക്കണമെങ്കിൽ ഏതൊക്കെ ഭക്ഷണവസ്തുക്കൾ നമ്മൾ ഒഴിവാക്കണം എന്നതിനെക്കുറിച്ചാണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ നമ്മൾ പറയുന്നത്. നമുക്ക് പുറത്തു പോയി വരുമ്പോൾ നല്ല അധികം ചെയ്യണം തോന്നുന്നത് അതുപോലെതന്നെ മസിലുകൾക്ക് ബലം തോന്നാതിരിക്കുക പിന്നെ അതുപോലെതന്നെ ഹൃദയമിടിപ്പ് വളരെയധികം കൂടുന്നുണ്ട് ഇങ്ങനെയുള്ള ഒരു ലക്ഷണങ്ങൾ കൂടുതലായി വരുന്ന ഒരു അത്ഭുതം തന്നെയാണ് അനീമിയ എന്ന് പറയുന്നത് അതായത് രക്തക്കുറവ്. ഇനി നമുക്ക് എന്താണ് അനിയൻ നോക്കാം എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഹീമോഗ്ലോബിന് അളവ് കുറയുന്നതുമൂലം ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു അവസ്ഥയാണ് അനിമിയ എന്ന് പറയുന്നത് അതായത് വളർച്ച എന്ന് പറയുന്നത്.

നോർമൽ ചുരിദാറിൽ ചന്ദ്രൻ മുതൽ ശതമാനം വരെയും സ്ത്രീകളിൽ 10 മുതൽ 11 വരെയും ആണ് നോർമൽ ഹീമോഗ്ലോബിൻ അളവ് എന്ന് പറയുന്നത്. നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഹീമോഗ്ലോബിൻ അതായത് ഓക്സിജൻ കൊണ്ടു പോകുന്ന അവസ്ഥയാണ് രക്തം നടത്തുന്നത്. പൊതുവേ കാലം സ്ത്രീകളിലാണ് കാരണം ഇത് വളരെയധികം കൂടുതലായി കാണപ്പെടുന്നത് എന്ന കാലമാണ് ഇപ്പോൾ കണ്ടുവരുന്നത് വളരെയധികം ആളുകളുടെ ജീവിതശൈലി മൂലമാണ്.

ഇത് ഉണ്ടാകുന്നത് എന്ന കാര്യം ഒരിക്കലും മറക്കരുത് ഓരോരുത്തരുടെയും ജീവിതശൈലി വ്യത്യസ്തമായി ഇരിക്കുകയാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ വളരെയധികം അസുഖങ്ങളും നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാകും. അതുപോലെതന്നെ ഹീമോഗ്ലോബിൻ നഷ്ടപ്പെട്ടുപോകുന്ന അവസ്ഥ കുറവായി പോകുന്ന അവസ്ഥ അതുപോലെ തന്നെ ഹീമോഗ്ലോബിൻ കൂടുതലായി പോകുന്ന അവസ്ഥ എന്നീ മൂന്ന് അവസ്ഥകൾ നമുക്കുണ്ട്. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഇവ വളരെയധികം ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യങ്ങൾ തന്നെയാണ്. ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയണമെങ്കിൽ ഈ വീഡിയോ നിങ്ങൾ ഫുള്ളായി കാണുക.