നിങ്ങളുടെ വീട് ഇങ്ങനെ തുടരുകയാണെങ്കിൽ വളരെയധികം ഐശ്വര്യം നിങ്ങൾക്ക് ഉണ്ടാകുന്നതായിരിക്കും.

ഇന്ന് നമ്മൾ പറയുന്നത് എല്ലാം വീടുകളിൽ എല്ലാവരും തുടയ്ക്കുന്ന വ്യക്തികളാണ് അത് എങ്ങനെയാണ് തുടയ്ക്കേണ്ടത് എന്നതിനെക്കുറിച്ചാണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ നമ്മൾ പറയുന്നത്. ഈ വീഡിയോയിൽ പറയുന്നതുപോലെ നിങ്ങൾ വീടുകൾ തുടങ്ങുകയാണെങ്കിൽ വളരെയധികം ഐശ്വര്യവും അതുപോലെതന്നെ ദൃഷ്ടിദോഷം എല്ലാം കിട്ടുന്നതായിരിക്കും ഐശ്വര്യം വന്നു കൂടുന്നത് ആയിരിക്കും. ചില വ്യക്തികൾ കല്ലുപ്പ് ഇട്ട വീട് ക്ലീൻ ചെയ്യുന്ന ആളുകൾ ഉണ്ട് അങ്ങനെ ചെയ്യുന്നത് വളരെ അധികം ഉത്തമമായ ഒരു കാര്യം തന്നെയാണ്. കണ്ടുപിടുത്തം വെള്ളത്തിൽ തുടങ്ങിയവയാണ് നമ്മുടെ വീടുകളിൽ എല്ലാം മാറി പോവുകയും ചെയ്യും എന്നാൽ. എല്ലാവരും അനുസരിക്കുക ഫലങ്ങളും ലഭിക്കണമെങ്കിൽ കല്ലുപ്പ് നോടൊപ്പം മറ്റു പല വസ്തുക്കളും ചേർത്തുവേണം നിങ്ങൾ വീട് തുടയ്ക്കുന്ന വെള്ളത്തിൽ തുടയ്ക്കാൻ.

ഇതിൽ പറയുന്ന നാല് കാര്യങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് നമ്മൾ വീട് ക്ലീൻ ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ നമുക്ക് വളരെയധികം ഗുണഫലങ്ങൾ ലഭിക്കുന്നതാണ്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ നിങ്ങൾ ഈ ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യാനും ബെൽ ബട്ടൻ എനേബിൾ ചെയ്തു വയ്ക്കാൻ മറക്കരുത് ഇങ്ങനെയുള്ള കൂടുതൽ കർമ്മങ്ങൾ ഇനി നമ്മുടെ യൂട്യൂബ് ചാനൽ ഇടുന്നതാണ്. അതുപോലെതന്നെ ഈ കർമ്മങ്ങൾ നിങ്ങളൊരിക്കലും ദുരുപയോഗം ചെയ്യാതിരിക്കുക ഇതിൽ ഇവിടുന്ന് നിയമങ്ങൾ ദുരുപയോഗം ചെയ്താൽ വളരെയധികം ദോഷ ഫലങ്ങൾ നൽകുന്ന ആകും അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഒരു കാരണവശാലും നിങ്ങൾ കർമ്മങ്ങൾ ഒരു കാരണവശാലും ദുഷ്ടത കൾക്ക് വേണ്ടി ഉപയോഗിക്കരുത്.

അങ്ങനെ ഉപയോഗിക്കുകയാണെങ്കിൽ പിന്നീട് നിങ്ങൾക്ക് ദുഃഖിക്കേണ്ട അവസ്ഥ ഉണ്ടാകും. അതുപോലെ തന്നെ നമ്മൾ വീട് തുടയ്ക്കാൻ എടുക്കുന്ന വെള്ളത്തിൽ കല്ലിപ്പ് കൂടെ തന്നെ കുറച്ചു മഞ്ഞൽ ഇട്ടുകൊടുക്കുക. അതുപോലെതന്നെ രണ്ട് കാലിൽ ഇട്ടുകൊടുക്കുക അതുപോലെതന്നെ സ്വല്പം ഗോമൂത്രം ചേർക്കുക ഇത് നാലും ചേർത്ത വെള്ളത്തിൽ നമ്മൾ വീട് കൊടുക്കുകയാണെങ്കിൽ വളരെയധികം ഉണ്ടാവുകയും ഐശ്വര്യം ലഭിക്കുകയും ചെയ്യും. ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയണമെങ്കിൽ ഈ വീഡിയോ നിങ്ങൾ ഫുള്ളായി കാണുക.