ഈ അച്ഛനും മകളുമാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ താരങ്ങൾ !!!

രണ്ടുവർഷമായി ഭിക്ഷാടനത്തിൽ നിന്ന് പണം ലാഭിച്ചതിന് ശേഷം മകളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട മഞ്ഞ വസ്ത്രം വാങ്ങാൻ വന്ന ഒരു പിതാവ്. ഈ അച്ഛന്റെയും മകളുടെയും സ്നേഹത്തിൽ കണ്ണുകൾ നിറയും. അപകടത്തിൽ കൈ നഷ്ടപ്പെട്ട ക aus സർ ഹുസൈന് ഭിക്ഷാടനം ആരംഭിക്കുകയല്ലാതെ മറ്റൊരു മാർഗവുമില്ല.

യാചിച്ചിട്ടും ക aus സർ തന്റെ രണ്ട് മക്കളെ പഠിപ്പിക്കാനും പരിപാലിക്കാനും കഠിനമായി പരിശ്രമിച്ചു. ചില ദിവസങ്ങളിൽ അദ്ദേഹം തന്റെ കുട്ടികളെ പോറ്റുകയും വിശപ്പടക്കുകയും ചെയ്യുമായിരുന്നു. സ്കൂൾ ഫീസ് അടയ്ക്കാൻ കഴിയാത്തതിനാൽ പലപ്പോഴും കുട്ടികൾക്ക് പരീക്ഷ എഴുതാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.

A father who came to buy his daughter’s favorite yellow dress after saving money from begging for two years. The eyes will be filled with the love of this father and daughter. Kauser Hussain, who lost his hand in the accident, had no choice but to start begging.

Despite the begging, Kauser worked hard to educate and care for his two children. Some days he would feed his children and go hungry. Often the children could not write the exams because they could not pay the school fees.