നടുവേദന വരരുത് എന്ന് ആഗ്രഹിക്കുന്ന ആളുകൾ ഉണ്ടോ ? എങ്കിൽ തീർച്ചയായും കാണേണ്ട വീഡിയോ

ഇന്ന് നമ്മൾ പറയാൻ പോകുന്നത് നടുവേദനയെ കുറിച്ചാണ്. ഇതിന് ഏറ്റവും അനുയോജ്യമായ ചികിത്സ എന്ന് പറയുന്നത് . ആരും സ്വയം ചികിത്സിക്കാതിരിക്കുക നടുവിന് കൂടുതലായി വേദന വരികയാണെങ്കിൽ നിങ്ങൾ ഡോക്ടറെ പോയി കാണുക. പിന്നെ ഒരു കാരണം എന്ന് പറഞ്ഞാൽ ഇത് അധികമായി ഓവർടൈം ജോലി ചെയ്യുന്ന ആളുകൾക്ക് കൂടുതൽ സാധ്യതയുണ്ട്. ഇത് വ്യായാമങ്ങളിലൂടെ നമുക്ക് മാറ്റാം. ദിവസവും വ്യായാമം ചെയ്യുന്നത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് നല്ല ഒരു കാര്യമാണ്. പല രോഗങ്ങൾക്കും വ്യായാമം ഒരു മരുന്ന് ആവുന്നുണ്ട് .

അതുകൊണ്ട് നിങ്ങൾ ദിവസവും വ്യായാമം ചെയ്യുന്നവർ ആയിരിക്കണം. പിന്നെ നടു വേദന വന്നാൽ എല്ലാവരും ചെയ്യുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് ബെഡ്റെസ്റ്റ് എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മൾ അധികകാലം ബെഡ്റെസ്റ്റ് ചെയ്യുമ്പോൾ നമ്മുടെ പല അവയവങ്ങളും അതുപോലെതന്നെ പല സന്ധികളും ശോഷിച്ചു പോവുകയാണ് ചെയ്യുന്നത്. അതുകൊണ്ട് കഴിയുന്നതും ബെഡ്റെസ്റ്റ് എടുക്കാതിരിക്കുക. ഇവിടെത്തന്നെ വൈറ്റമിൻ ഡി യുടെ കുറവ് മൂലം നമുക്ക് നടുവേദന ഉണ്ടാകാം. വൈറ്റമിൻ ഡി എന്ന് പറഞ്ഞാൽ നമുക്ക് വെയിലിൽ നിന്ന് കിട്ടുന്ന ഒരു വൈറ്റമിൻ ആണ്.

അതുകൊണ്ട് ഇതിനെ കുറവ് മൂലം നടുവേദന വരാൻ സാധ്യത കൂടുതലാണ്. കൂടുതലായി ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യം എന്ന് പറഞ്ഞാൽ സ്വയംചികിത്സ നടത്താതിരിക്കുക നടുവും ആയി ബന്ധപ്പെട്ട നല്ല വേദന വരികയാണെങ്കിൽ വേഗം പോയി തന്നെ ഒരു ഡോക്ടറുടെ ചികിത്സ തേടുക അതുപോലെതന്നെ മലമൂത്രവിസർജ്ജനം ഇതിൽ വേദന ഉണ്ടാക്കുന്നതും കാലുകൾ വേദന ഉണ്ടാക്കുന്നതും എല്ലാം ഇതിൻറെ ലക്ഷണങ്ങളാണ് അപ്പോൾ നിങ്ങൾ ഒരു ഡോക്ടറുടെ സഹായം തേടേണ്ടതാണ് .ഇതിനെ ക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ ഫുള്ളായി കാണുക

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *