കഴുത്തിലെയും കണ്ണിനടിയിലെ കറുപ്പ് നിറം മാറാൻ വെറും 30 മിനിറ്റ് മതി ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ.

ഇന്ന് നമ്മൾ പറയുന്നത് കഴുത്തിലെയും അതുപോലെതന്നെ കണ്ണിനടിയിലെ യും കറുപ്പ് നിറം മാറാൻ എന്താണ് ചെയ്യേണ്ടത് എന്നതിനെക്കുറിച്ചാണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ നമ്മൾ പറയുന്നത്. വളരെ അധികം ആളുകളും ഇന്ന് അനുഭവിക്കുന്ന ഒരു പ്രശ്നം തന്നെയാണ് കണ്ണിനടിയിലെ കറുപ്പ് അതുപോലെതന്നെ കഴുത്തിലെ കറുപ്പ് ഇതെല്ലാം മാറാൻ നമുക്ക് വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഇത് യൂസ് ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ മാറ്റി കിട്ടുന്നതായിരിക്കും. ഇതിനെ രണ്ടു എപ്പോഴാണ് ഉള്ളത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ നിങ്ങൾ വീഡിയോ അവസാനം വരെ കാണാൻ ശ്രമിക്കുക എങ്കിൽ മാത്രമേ ഈ രണ്ട് സ്റ്റെപ്പ് അറിഞ്ഞാൽ മാത്രമേ നിങ്ങൾക്ക് നന്നായി ഇത് ചേരുവകൾ ചേർത്ത് ഉണ്ടാക്കി കണ്ണിനടിയിൽ തേക്കാൻ സാധിക്കുകയുള്ളൂ.

ഇതിൻറെ ഒരു ചേരുവാൻ തെറ്റിയാൽ പിന്നീട് നമുക്ക് അ ഇങ്ങനെയുള്ള ഈ ഫലം ലഭിക്കുകയില്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെ നിങ്ങൾ വീഡിയോ അവസാനം വരെ കാണാൻ ശ്രമിക്കുക. നമുക്ക് ഇത് ഉണ്ടാക്കുന്ന വിധം എങ്ങനെയാണെന്ന് നോക്കാം. അപ്പോൾ ഇത് ഉണ്ടാക്കുന്നതിനു വേണ്ടി നമ്മൾ ആദ്യം ഒരു ഉരുളക്കിഴങ്ങ് നന്നായി ചോപ്പ് ചെയ്തെടുക്കുക. എന്നിട്ടും ഒരു കുക്കുംബർ എടുത്ത് അതുപോലെ തന്നെ ഇതും ചെയ്യുക കുക്കുമ്പറും നിങ്ങൾ ചോപ്പ് ചെയ്തെടുക്കുക. എന്നിട്ട് ഒരു നന്നായി മിക്സ് ചെയ്ത് എടുക്കുക എന്നിട്ട് ഒരു അരിപ്പ ഉപയോഗിച്ച് ഇതിലെ രണ്ടിലേയും നീര് പിഴിഞ്ഞെടുക്കുക. എന്നിട്ട് ഇതിലേക്ക് ഒരു സ്പൂൺ കറ്റാർവാഴയുടെ ജെല് ചേർത്ത് കൊടുക്കുക.

ഒന്നെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് ഫ്രഷ് ഉപയോഗിക്കാൻ അല്ലെങ്കിൽ കടകളിൽനിന്ന് വാങ്ങി ഉപയോഗിക്കുന്ന കറ്റാർവാഴയുടെ ജെല്ല് ഉപയോഗിച്ചാലും മതി. ശേഷം നല്ലപോലെ നിങ്ങൾ മികച്ച ചെയ്യുക എന്നിട്ട് ഈ ചിത്രത്തിലേക്ക് നിങ്ങൾ അല്പം തേനും കൂടി ചേർത്ത് മിക്സ് ചെയ്യുക. എന്നിട്ട് നിങ്ങൾക്ക് ഈ മിശ്രിതം നിങ്ങൾക്ക് കണ്ണുകളുടെ താഴെ അല്പം തേച്ചു കൊടുക്കുക. പതുക്കെ നിങ്ങൾക്ക് കണ്ണുകളുടെ താഴെ തേച്ചു കൊടുക്കാവുന്നതാണ്. ഇത് ചെയ്യേണ്ടത് രാത്രി കിടന്നുറങ്ങാൻ പോകുന്നതിനു മുമ്പ് അരമണിക്കൂർ മുമ്പാണ് ഇത് ചെയ്യേണ്ടത്. ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ നിങ്ങൾ ഫുള്ളായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *