ഈ പഴം ഒരെണ്ണം നിങ്ങൾ ഇങ്ങനെ കഴിക്കുക ആണ് എന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ ശരീരത്തിലെ കൊളസ്ട്രോൾ ഉരുകി മലത്തിലൂടെ പുറത്ത് പോകുന്നത് കാണാം.

ഇന്ന് നമ്മൾ ഇവിടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ വേണ്ടി പോകുന്നത് നമ്മുടെ ഭക്ഷണക്രമത്തിൽ ഫൈബർ കണ്ടന്റ് ഉള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ അതായത് നാല് അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിക്കുന്നതിന്റെ മൾട്ടിപ്പിൾ ആയിട്ടുള്ള ബെനെഫിറ്റിനെ പറ്റി ആണ്. നമ്മുടെ ഭക്ഷണത്തിൽ ഫൈബർ കണ്ടന്റ് അടങ്ങിയ ഭക്ഷണം കൂടുതലായിട്ട് കഴിക്കേണ്ടത് നമുക്ക് കോൺസ്റ്റിപ്പേഷൻ ഉള്ളപ്പോഴാണ് അല്ലെങ്കിൽ മലബന്ധം പ്രിവന്റ് ചെയ്യാൻ വേണ്ടിയിട്ട് ആണ് എന്നത് ആണ് ഒരുപാട് ആളുകളുടെ തെറ്റായ ഒരു ധാരണ എന്ന് പറയുന്നത്. എന്നാൽ ആർക്കും തന്നെ ഫൈബർ കണ്ടന്റ് അടങ്ങിയ ഭക്ഷണം കഴിക്കുമ്പോൾ ഉണ്ടാകുന്ന ബെനഫിറ്റിനെ പറ്റി അധികം അറിയുകയുമില്ല.

എന്നാൽ ഈ ഒരു കോൺസ്റ്റിപ്പേഷന്റെ കാര്യത്തിൽ മാത്രം ഒതുങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഒന്ന് അല്ല ഫൈബറിന്റെ ബെനിഫിറ്റ് എന്ന് പറയുന്നത് ഫൈബറിനെ ധാരാളം മൾട്ടിപ്പിൾ ബെനെഫിറ്സ് ഉണ്ട് മാത്രമല്ല എല്ലാ രീതിയിലുള്ള ഫൈബർ കണ്ടൻറുകളും കോൺസ്റ്റിപ്പേഷൻ അതായത് മലബന്ധത്തിന് സ്യൂട്ട് ആവുകയും ചെയ്യുകയില്ല ഒരു ഉദാഹരണത്തിന് നല്ല രീതിയിൽ അസിഡിറ്റി പ്രോബ്ലം ഉള്ള ഒരു ആളാണ് എന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ അതുപോലെതന്നെ ഗ്യാസ് പ്രശ്നങ്ങൾ അനുഭവിക്കുന്ന ആളാണ് എന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ അതോടൊപ്പം തന്നെ ഇവർക്ക് ഈ ഒരു മലബന്ധവും ഉണ്ടെങ്കിൽ ഈ മലബന്ധം മാറാൻ വേണ്ടിയിട്ട് അവർ ഫൈബർ കൂടുതൽ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള റോ വെജിറ്റബിൾസ് അതായത് വേവിക്കാത്ത പച്ചകറികൾ, കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.