കൈകാൽ തരിപ്പ് രോഗങ്ങൾ എല്ലാവരെയും വിഷമിപ്പിക്കുന്ന പ്രശ്നമാണ്. തരിപ്പ് മാറാൻ ഇതാ ചില എളുപ്പ വഴികൾ…!

എല്ലാവരേയും ബാധിക്കുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് കൈകളുടെ രോഗങ്ങൾ. ഇത് നിരവധി ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് കാരണമാകും. നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് കാൽസ്യം നഷ്ടപ്പെടുന്നു, പക്ഷേ ജലദോഷമുണ്ട്. എല്ലാ പ്രായക്കാർക്കും ഇത് നിർബന്ധമല്ല. കുറച്ച് പോഷകങ്ങളുടെ അഭാവമാണ് ഇതിന് കാരണം. കാലുകൾ ഒഴിവാക്കാൻ അമ്പതോളം വ്യത്യസ്ത കാരണങ്ങളുണ്ട്.

വിറ്റാമിൻ ബി 1, കാൽസ്യം എന്നിവയുടെ അഭാവം. നമ്മുടെ ഭക്ഷണക്രമത്തിൽ മാറ്റം വരുത്തുക എന്നതാണ് നാം ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട ഒരു കാര്യം. ഇതിനെ മറികടക്കാൻ പ്രകൃതിദത്ത ഭക്ഷണങ്ങളോ പ്രകൃതി ഭക്ഷണങ്ങളോ പ്രത്യേക കഴിവുണ്ട്.

സ്വാഭാവിക ഭക്ഷണങ്ങളിലൂടെ ഈ പ്രശ്നം പരിഹരിക്കാനാകും. ഭക്ഷണമാണ് മികച്ച മരുന്ന്. പലപ്പോഴും, ബി 1 ന്റെ കുറവ് അല്ലെങ്കിൽ കാൽസ്യം കുറവ് വീക്കം ഉണ്ടാക്കുന്നു. ഇത് മനസിലാക്കിക്കഴിഞ്ഞാൽ, നമുക്ക് രോഗലക്ഷണങ്ങൾ മാറ്റി മുന്നോട്ട് പോകാം.

Diseases of the hands are a problem that affects everyone. This can lead to many health problems. Our body loses calcium but has a cold. This is not mandatory for all ages. This is due to lack of few nutrients. There are about fifty different reasons to avoid legs.

Lack of vitamin B1 and calcium. One of the things we need to pay attention to is changing our diet. Natural foods or natural foods have a special ability to overcome this. This problem can be solved through natural foods. Food is the best medicine. Often, B1 deficiency or calcium deficiency can lead to inflammation. Once we understand this, we can change the symptoms and move on.