മഴക്കാലത്തു ചുവരിൽ ഉണ്ടാകുന്ന പൂപ്പൽ മാറ്റാനും, പൂപ്പൽ വരാതെ ഇരിക്കാനും ഇതാ ഒരു ഉഗ്രൻ ഐഡിയ

കാലാവസ്ഥാ വ്യതിയാനം നമുക്ക് മാത്രമല്ല വീടിനും മാറിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നു. മഴക്കാലത്ത് മിക്കവരും അഭിമുഖീകരിക്കുന്ന പ്രധാന പ്രശ്നം പായലും പൂപ്പലുമാണ്. പരസ്യത്തിൽ വീഴാതെ വീടിന് ഗുണനിലവാരമുള്ള പെയിന്റുകൾ ആവശ്യമാണ് വാട്ടർപ്രൂഫ് പെയിന്റുകൾ ഈർപ്പം അകറ്റിനിർത്തും.

ടെറസിൽ ബന്ധിക്കാതെ പുറത്തിറങ്ങുന്നത് എളുപ്പമാക്കുക. അല്ലാത്തപക്ഷം, വെള്ളം മതിലുകളിലേക്ക് ഒഴുകുകയും വീടുകൾ നശിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യും. വിള്ളലുകൾ വെള്ളക്കെട്ടാണെങ്കിൽ, ആൽഗകൾ അവിടെ വളരും.

ഇപ്പോൾ മുതൽ നിങ്ങളുടെ വീടും പരിസരവും വൃത്തിയാക്കാൻ ആരംഭിക്കുക. നിങ്ങൾ വൃത്തിയും വെടിപ്പും ഉള്ളവരാണെങ്കിൽ, ഈ മഴക്കാലത്ത് നിങ്ങൾക്ക് രോഗങ്ങളിൽ നിന്ന് മുക്തി നേടാം. മഴക്കാലത്ത് ചുവരിൽ പൂപ്പൽ മാറ്റുന്നതിനും ചുവടെയുള്ള വീഡിയോയിൽ പൂപ്പൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടാതിരിക്കുന്നതിനും ഒരു മികച്ച ആശയം ഇതാ.

Climate change is changing not only for us but also for the home. The main problem that most people face during the rainy season is moss and mold.The house needs quality paints without falling into the ad Waterproof paints will keep moisture away.

Make it easy to get out without being tied up on the terrace. Otherwise, water will seep into the walls and destroy the houses. If the cracks are waterlogged, algae may grow there.

Start cleaning your home and surroundings from now on. If you are clean and tidy, you can get rid of diseases during this monsoon season. Here’s a great idea to change the mold on the wall during the rainy season and to prevent mold from appearing in the video below.