ഈ രീതിയിൽ നിങ്ങൾ ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നത് ശ്രദ്ധിക്കുക ആണ് എന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ പ്രമേഹരോഗം 300 എന്നതിൽ നിന്ന് 100 എന്നതിലേക്ക് ചുരുങ്ങും.

ഇന്ന് ഞാൻ ഈയൊരു വീഡിയോയിലൂടെ നിങ്ങളുമായി ഷെയർ ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഡയബറ്റിക് ഡയറ്റിനെ പറ്റിയിട്ട് ആണ് അതായത് ഡയബറ്റിക് ഉള്ള പേഷ്യൻസ് തുറന്നു പോകേണ്ട ഡയറ്റിനെ പറ്റിയിട്ട് പലപ്പോഴും ഒരു വ്യക്തി അല്ലെങ്കിൽ ഒരു പേഷ്യന്റ് അവർക്ക് ഡയബറ്റിക്സ് എന്ന രോഗം ഉണ്ട് എന്ന് അറിഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ അവർ സ്വീകരിക്കുന്ന മാർഗം എന്ന് പറയുന്നത് പലപ്പോഴും പട്ടിണി കിടക്കുന്ന മാർഗം ആയിരിക്കും എന്നാൽ അങ്ങനെയൊന്നും ചെയ്യേണ്ട കാര്യമില്ല ഡയബറ്റിക് പേഷ്യൻസിനെ തന്നെ എല്ലാ രീതിയിലുള്ള ഭക്ഷണവും കഴിക്കാം എന്നത് ആണ് നിങ്ങൾ ആദ്യം തന്നെ മനസ്സിലാക്കിയിരിക്കേണ്ട ഒരു കാര്യമെന്ന് പറയുന്നത്. ചില പേഷ്യൻസ് ഒക്കെ നമ്മളോട് ചോദിക്കും അങ്ങനെ ആണെങ്കിൽ ഭക്ഷണം.

അതായത് ചോറ് കഴിക്കാമോ എന്ന് ഉള്ളത് ചോറ് അല്ലേ നമ്മുടെ പ്രധാനപ്പെട്ട ഭക്ഷണം എന്ന് പറയുന്നത് അപ്പോൾ ഭക്ഷണം ചോറ് എല്ലാം കഴിക്കാൻ വേണ്ടി സാധിക്കും എന്നാൽ ഇങ്ങനെയുള്ള ആളുകൾ ഷുഗർ തൊടരുത് അതായത് ഡയറക്റ്റായിട്ടുള്ള ഷുഗർ നമ്മൾ കഴിക്കാൻ വേണ്ടി പാടില്ല അതുപോലെതന്നെ ഇന്‍ ഡയറക്റ്റ് ആയിട്ട് ഉള്ള ഷുഗറും. ഈ ഇന്‍ ഡയറക്റ്റ് ഷുഗർ എന്ന് ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് ആലുവ ജിലേബി പായസം ഇത്തരത്തിലുള്ള ഷുഗർ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള വസ്തുക്കളും നമ്മൾ കഴിക്കാൻ വേണ്ടി പാടില്ല. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ തീർച്ചയായും മുഴുവനായി കാണുക.