അടുക്കളയിൽ ചെയ്യുന്ന ഈ കാര്യങ്ങൾ തെറ്റാണ്, സ്ട്രോക്ക് കൂടാൻ കാരണം അടുക്കളയിൽ ചെയ്യുന്ന ഈ തെറ്റുകളാണ്.

കഴിഞ്ഞ ഒരു പത്ത് വർഷത്തിന് ഇടയ്ക്ക് ആയിട്ട് നമ്മളെ വളരെ അധികം ഭീതിപ്പെടുത്തി കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് പെട്ടെന്ന് ഉണ്ടാകുന്ന കുഴഞ്ഞ് വീണ് സംഭവിക്കുന്ന മരണങ്ങൾ എന്ന് പറയുന്നത് പ്രത്യേകിച്ച് കോവിഡിന് ശേഷം ഇത്തരത്തിലുള്ള ഇൻസിഡൻസ് അല്ലെങ്കിൽ ഇതിൻറെ അളവ് ഒന്നും കൂടി നല്ല രീതിയിൽ വർദ്ധിച്ച് ഇരിക്കുന്നത് ആയിട്ട് നമുക്ക് കാണാൻ വേണ്ടി സാധിക്കും പ്രത്യേകിച്ച് നമ്മൾ പലപ്പോഴും കേട്ടിട്ടുണ്ടായിരിക്കും ഒരാൾ പാട്ട് പാടി കൊണ്ടിരിക്കുന്നതിന് ഇടയിൽ കുഴഞ്ഞുവീണ് മരിക്കുക അല്ലെങ്കിൽ ജിം ചെയ്യുമ്പോൾ കുഴഞ്ഞുവീണ് മരിക്കുക അല്ലെങ്കിൽ ഷട്ടിൽ കളിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഇടയിൽ കുഴഞ്ഞുവീണ് മരിക്കുക തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളൊക്കെ നമ്മൾ കേട്ടിട്ടുള്ളതാണ്. അപ്പോൾ ഇത്തരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങൾ.

കേൾക്കുമ്പോൾ നമുക്ക് അത് കുറിച്ച് ഉള്ള വ്യാകുലത വളരെ കൂടുതൽ ആണ് പലപ്പോഴും എൻറെ ക്ലിനിക്കിലേക്ക് വരുന്ന ഒരു 40 വയസ്സ് കഴിഞ്ഞ ആളുകളാണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ പലരും ചോദിക്കുന്ന അല്ലെങ്കിൽ പലരും പറയുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് എന്റെ ഫാദർ മരിച്ചത് പെട്ടെന്ന് കുഴഞ്ഞ് വീണ ആണ് മരിച്ചത് ഗ്രാൻഡ് ഫാദർ ആണ് എന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ അറ്റാക്ക് വന്ന് ആണവരിച്ചത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ എനിക്കും ഇത്തരത്തിൽ എന്തെങ്കിലും ഒക്കെ സംഭവിക്കാനുള്ള സാധ്യത വളരെയേറെ ഉണ്ടല്ലോ അപ്പോൾ എന്താണ് ഇങ്ങനെ ഒരു അവസ്ഥ എത്താതിരിക്കാൻ വേണ്ടി അല്ലെങ്കിൽ ഇങ്ങനെ ഒന്ന് സംഭവിക്കാതിരിക്കാൻ വേണ്ടി ഞാൻ ചെയ്യേണ്ടത് കാരണം അവർ ആരും തന്നെ യാതൊരുവിധ ബാഡ് ഹാബിറ്റ്സ് ഉണ്ടായിരുന്ന ആളുകൾ അല്ല. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.