വിത്ത് ഇല്ലാതെയും ഇനി കൃഷി ചെയ്യാം

നമ്മുടെ ഈ മുളക് കണ്ടല്ലോ ഇതിൽ ധാരാളം മുളക് വന്നിരിക്കുന്നത് ഒത്തിരി അധികo മുളക് ആയ സമയത്ത് ഉണ്ടല്ലോ അതിൻറെ ഒരു ചില്ല പൊട്ടിവീണ ആയിരുന്നു അപ്പോൾ ഞാൻ ഇങ്ങനെ നട്ട കഴിഞ്ഞപ്പോൾ കണ്ടു പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഇത് ധാരാളം മുളക് ഉണ്ടായിരിക്കുന്നത് ഇതുപോലെ നമുക്ക് ഒരേ ഒരു മുളക് ചെടി മാത്രം മതി അതിൽ നിന്ന് നമുക്ക് ധാരാളം മുളകു ചെടികളുണ്ടാകാൻ ആയിട്ട് സാധിക്കും അതുപോലെ തന്നെയാണ് തക്കാളി നിന്നും നമുക്ക് ഒരു തക്കാളി ചെടി മതി തക്കാളി ചെടിയുടെ ഇതേപോലുള്ള ചില്ലകൾ ഉണ്ടല്ലോ അത് ആവിശ്യം ഇല്ല അത് നിർത്തി നമ്മൾ നിർത്തി കഴിഞ്ഞാലേ നമ്മുടെ തക്കാളിയുടെ വിളവെടുപ്പ് കുറയ ചെയ്യാ ഇതൊക്കെ നുള്ളി കളയ എന്ന് പറയും കളയാതെ ഇതു പോലെ തന്നെ ഞാൻ നട്ട നോക്കിയാൽ മതി നമുക്ക് പെട്ടെന്ന് തന്നെ ധാരാളം തക്കാളികൾ ഉണ്ടാവും ഇത് വേരോക്കെ വന്നിട്ട് ഞാൻ രണ്ടാഴ്ച മുന്നെ തക്കാളിയുടെ കമ്പ് മുറിച്ചുനട്ടത് ആണ് ധാരാളം വേര് പിടിച്ചിട്ടുണ്ട് അതുപോലെ തന്നെ നമുക്ക് പൂച്ചെടികളും ഇങ്ങനെ ചെയ്യാം ചെണ്ടുമല്ലി.

നല്ല അടിപൊളി നിൽക്കുന്നത് ഇങ്ങനെയുള്ള ഒരു സൂത്രം വെച്ച് ചെയ്ത് എടുത്തതാണ അപ്പൊ നമുക്ക് പൂച്ചെടികൾ ആയിക്കോട്ടെ പച്ചക്കറികൾ ആയിക്കോട്ടെ വിത്ത് പാകതെ ഒരു ചെടിയിൽ നിന്ന് ധാരാളം ചെടികൾ എങ്ങനെ ഉണ്ടാക്കാം എന്നുള്ള ഒരു അടിപൊളി ട്രിപ്പ് ആയിട്ടാണ് ഞാൻ ഇന്നു വന്നിരിക്കുന്നത് എല്ലാവർക്കും നമസ്കാരം നമ്മളെല്ലാവരും തക്കാളി കൃഷി ചെയ്യുന്നവരാണ് അപ്പോൾ നമ്മളുടെ തക്കാളി പെട്ടെന്ന് വളർന്ന് ധാരാളം വിളവെടുപ്പ് നടത്താൻ ആയിട്ട് നമ്മളെ ചെറിയചെറിയ എ പൊടിപ്പ് ഡേ പോലുള്ള പൊടിപ്പുകൾ ഒക്കെ നുള്ളി കളയുന്നത് നമുക്കറിയാം നമ്മളെ ഈ പോടിപ്പ് നുള്ളി കളയുന്നതിന് പകരം നമ്മൾ അത് കട്ട് ചെയ്തിട്ട് ഒരു ഗ്രോബാഗിലെ വേറെ നട ഒരു മൂന്നാല് പൊടിപ്പുകൾ ഇതേപോലെ കട്ട് ചെയ്തെടുത്ത കഴിഞ്ഞാൽ നമുക്ക് നാലഞ്ച് വേറെ തക്കാളി തൈകൾ കിട്ടും അപ്പോൾ നമുക്ക് ഉണ്ടല്ലോ വേറെ വിത്ത് ഭാഗി അത് വിളിപ്പിച്ച് അത് വളർന്നു വരുന്നവരെ വെയിറ്റ് ചെയ്യേണ്ട ഒരു കാര്യം നമുക്ക് പിന്നെ ഒരു തക്കാളി ചെടി നമുക്കുണ്ടല്ലോ ഒരുപാട് തക്കാളി തൈകൾ നമുക്ക് കിട്ടും, കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.