ഭക്ഷണത്തിലൂടെ എത്തുന്ന ഊർജ്ജം എങ്ങനെ കൂടുതലായി കത്തിച്ചു കളയാം അമിതവണ്ണം കൊളസ്ട്രോൾ പ്രമേഹം എന്നിവ കുറയ്ക്കാം

അമിതവണ്ണം ഉള്ള ആളുകൾ അത് കുറയ്ക്കാൻ വേണ്ടി ശ്രമിക്കുന്ന ആളുകൾ പറയുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് ഭക്ഷണത്തിലൂടെ എത്തുന്ന ഊർജം കത്തിച്ചുകളയുന്നതിനെ പറ്റി അതായത് എങ്ങനെയെങ്കിലും നമ്മൾ ഒരു ഡയറ്റ് ഒക്കെ എടുത്ത് ഭക്ഷണം എല്ലാം നിയന്ത്രിച്ച് പല വ്യായാമങ്ങൾ ചെയ്ത ഭക്ഷണത്തിലൂടെ എത്തുന്ന ഒരു ഊർജ്ജം കത്തിച്ചു കളഞ്ഞ് ഒന്നോ രണ്ടോ കിലോ കുറച്ച് ഒക്കെ വരുമ്പോൾ ആയിരിക്കും എപ്പോഴെങ്കിലും ഒരു തവണ ചെന്ന് നല്ലൊരു ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നത്. അപ്പോൾ അതുവരെ നമ്മൾ ചെയ്തതെല്ലാം വെറുതെയായി എന്നതുപോലെതന്നെ ശരീരഭാഗം കൂടുന്നതായി കാണാം നമുക്ക്. എങ്ങനെയാണ് ഈ നിയന്ത്രിക്കാൻ വേണ്ടി സാധിക്കുക അതുപോലെതന്നെ ഏതെങ്കിലും ഒരു രീതിയിൽ നല്ല രീതിയിൽ വ്യായാമം എല്ലാം ചെയ്തു ദിവസം വന്നു പോരുമ്പോൾ എന്തെങ്കിലും.

ഒരു കാരണം കൊണ്ട് ചിലപ്പോൾ അതിൽ ഒന്നോ രണ്ടോ ദിവസം നമുക്ക് പോകാൻ വേണ്ടി സാധിക്കില്ല അല്ലെങ്കിൽ വ്യായാമം ചെയ്യാൻ വേണ്ടി സാധിക്കുകയില്ല എന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ ഉടൻ തന്നെ ശരീരഭാരം വർധിക്കുന്ന ആയിട്ട് കാണാൻ വേണ്ടി സാധിക്കുന്നു ഇത് എങ്ങനെയാണ് നിയന്ത്രിക്കുക ഡോക്ടറെ ഇതിനെ എന്ത് ചെയ്യാൻ വേണ്ടി സാധിക്കും എന്ന് ഒത്തിരി പേർ ചോദിക്കാറുണ്ട് ആദ്യം തന്നെ ശരീരത്തിന്റെ ഭാരം കുറയ്ക്കാൻ വേണ്ടി ആഗ്രഹിക്കുന്ന ആളുകൾ മനസ്സിലാക്കേണ്ട ഒരു കാര്യം എന്താണെന്ന് വെച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലേക്ക് ഭക്ഷണത്തിലൂടെ എത്തുന്ന ഊർജ്ജം എത്ര കലോറി ഊർജ്ജമാണ് എത്തുന്നത് അതിനേക്കാൾ ഒരല്പം കൂടി കൂട്ടി നമ്മൾ അത് കത്തിച്ച് കളഞ്ഞാൽ മാത്രമേ നമുക്ക് ശരീരഭാരം നിയന്ത്രിക്കാൻ വേണ്ടി സാധിക്കും. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.