തലവേദന മറവി ടെൻഷൻ സ്ട്രോക്ക് മുതലായ ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങളുടെ പ്രധാന കാരണം ഇതാണ്

തലവേദന തുടങ്ങി നമുക്ക് ഉണ്ടാകുന്ന ടെൻഷൻ അതുപോലെതന്നെ ആൻഡ് സൈറ്റ് ഡിപ്രഷൻ തുടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഒരുപാട് പ്രശ്നങ്ങൾക്കും അതുപോലെതന്നെ നമുക്ക് ഉണ്ടാകുന്ന ബ്രെയിൻ ഉണ്ടാകുന്ന മറ്റു പ്രശ്നങ്ങൾ ആയിട്ട് ഉള്ള സ്ട്രോക്ക് അഥവാ പക്ഷാഘാതം അതുപോലെതന്നെ വിലക്കുറവ് അതുപോലെ സെൻസേഷൻ കുറവ് തുടങ്ങിയിട്ടുള്ള നമ്മുടെ ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾക്കും ഒക്കെ തന്നെ പ്രധാനമായിട്ടുള്ള ഒരു കാരണം എന്നു പറയുന്നത് നമ്മുടെ തലച്ചോറിൽ നമ്മുടെ ബ്രെയിനിലെ വേനുകൾക്കും ഒക്കെ ഉണ്ടാകുന്ന തകരാറുകൾ ആണ്. അപ്പോൾ എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇങ്ങനെ നമ്മുടെ തലയ്ക്ക് ഉള്ളിലെ ഈ ഞരമ്പുകളുടെ കോശങ്ങൾ ഇത്തരത്തിൽ തകരാറിൽ ആകുന്നതിന്റെ പ്രധാന കാരണം എന്ന് പറയുന്നത് അതുപോലെതന്നെ അടുത്തുള്ള ഈ രോഗങ്ങൾ നമ്മുടെ ജീവിതശൈലിയും ആയിട്ട് നമ്മുടെ ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ ആയിട്ട് ഒക്കെ എന്തെങ്കിലും ബന്ധം ഉണ്ടോ.

ഇനി ഉണ്ടെങ്കിൽ തന്നെ എന്തൊക്കെ കാര്യങ്ങൾ ആണ് ഇത്തരത്തിൽ പ്രശ്നങ്ങൾ നേരിടുന്ന രോഗികൾ അവരുടെ ജീവിത ശൈലിയും ഭക്ഷണക്രമത്തിലും ഒക്കെ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് ആയിട്ട് ഉള്ളത്. ബ്രെയിനും അതിലും ഞമ്മളുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ഇത്തരം രോഗങ്ങൾ നമുക്ക് വരാതെ നടന്നു നിർത്തുന്നതിനും അതുപോലെതന്നെ വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ തന്നെ അതിനെ ചികിത്സയ്ക്ക് വേണ്ടി നമുക്ക് എന്തെല്ലാം കാര്യങ്ങളാണ് ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് നമുക്ക് നന്നായി അറിയണമെന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ നമുക്ക് നമ്മുടെ നെർവ് സിസ്റ്റത്തെയും ഘടന അതുപോലെതന്നെ പ്രവർത്തനം വിധി എന്നിവയെ കുറിച്ച് വളരെ വ്യക്തമായി മനസ്സിലാക്കാൻ മാത്രമേ അതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട രോഗങ്ങൾ വരാതെ ഇരിക്കുന്നതിനും ഇനി വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ തന്നെ അതിനെ നമുക്ക് ചികിത്സ ഭേദമാക്കുന്നതിനേയും പറ്റി ചിന്തിക്കാൻ കഴിയൂ കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.