വിറ്റാമിന് ഡി ശരീരത്തിൽ കുറഞ്ഞാൽ ശ്രദ്ധിക്കുക

ഞാനിന്ന് നിങ്ങളോട് സംസാരിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നത് വിറ്റാമിൻ ഡി, അതുപോലെതന്നെ കുഞ്ഞുങ്ങളുടെ ആരോഗ്യത്തെ പറ്റിയും ആണ് ആണ്. വിറ്റമിൻ അല്ലെങ്കിൽ വൈറ്റമിൻ ഡി നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ എല്ലാവർക്കും അത്യാവശ്യമുള്ള ഒരു ഘടകമാണ്. ഒരു വിറ്റാമിനും ഒരു ഹോർമോണും കൂടിയാണ്. സാധാരണഗതിയിൽ നമുക്ക് സൂര്യപ്രകാശത്തിൽ നിന്നാണ് ഇത് ലഭിക്കുക.

90 ശതമാനവും സൂര്യപ്രകാശത്തിൽ നിന്നാണ് ഇത് ലഭിക്കുക ബാക്കി 10 ശതമാനം മാത്രമേ ഭക്ഷണ പദാർത്ഥത്തിൽ നിന്നും ഇത് കിട്ടുകയുള്ളൂ കണക്കുകൾ കാണിക്കുന്നത് 30 ശതമാനം തൊട്ട് 90% വരെ ആളുകൾക്ക് വിറ്റമിൻ ഡിയുടെ അഭാവവും അതു മൂലമുള്ള പ്രശ്നങ്ങളും ഉണ്ടെന്നാണ്. വിറ്റാമിൻ ഡി യുടെ അഭാവത്തിൽ എന്താണ് സംഭവിക്കുന്നത് എന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം. കൗമാരപ്രായക്കാർക്ക് മുതിർന്നവർക്കും ഓസ്ട്രേമലേഷ്യ എന്നൊരു അവസ്ഥയാണ് ഇത് മൂലം ഉണ്ടാകുന്നത്.

Australia is a weak bone. Because of this, the chances of all breaks are very high. Rites are the most common condition in children. It is due to a deficiency of vitamin D and calcium. Such babies feel that they are having trouble with their teeth.

Damage to teeth is caused by deficiency of vitamin D. Rex features are also seen in the absence of vitamin D in the limbs. The wrist is wider if it is in hand, and is also an important sign of vitamin D. It is more prominent on the legs. Especially when the children start walking, they are bone-bending because they can’t bear the burden. If you bend out, you say boleg, and if you bend inside, you have a knee-high condition.