അച്ഛനെയും അമ്മയെയും വീട്ടിൽ നിന്ന് പുറത്താക്കി മാസങ്ങൾക്ക് ശേഷം അവരെ കണ്ടപ്പോൾ അന്തം വിട്ടുപോയി

രണ്ടാളും ഇറങ്ങി പൊക്കോണം എൻറെ ഈ വീട്ടിൽ നിന്ന് മനുഷ്യന് ഒരു സ്വസ്ഥതയും സമാധാനവും ഇല്ലാതാക്കി അരവിന്ദൻ അച്ഛൻറെ മുഖത്തുനോക്കി ആഘോഷിച്ചു മോനെ ഞങ്ങൾ ഇങ്ങോട്ട് പോകാനാണ് അതും ഈ ഒരു വയസ്സൻ കാലത്ത് മീനാക്ഷി അമ്മ വളരെ ദൈന്യതയോടെ അവനെ നോക്കി പറഞ്ഞു. അത് പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞപ്പോഴേക്കും അരവിന്ദൻ അവരുടെ നേരെ തിരിഞ്ഞു പറഞ്ഞു തള്ളി നിങ്ങളുടെ പലതവണ ഞാൻ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട് എന്നെ മോനെ എന്ന് വിളിക്കരുത് എന്ന്. ഞാൻ പ്രസവിച്ച എൻറെ മകനെ പിന്നെ ഞാൻ മകനെ എന്ന് അല്ലാതെ എന്താണ് വിളിക്കേണ്ടത് മീനാക്ഷി അമ്മ അത് പറഞ്ഞ മുഴുവനാക്കാൻ വേണ്ടി അരവിന്ദൻ സമ്മതിച്ചില്ല അതിനു മുൻപേ അവൻ അവരുടെ തോളിൽ പിടിച്ച് അവരെ തള്ളി.

അവർ മറിഞ്ഞ് സിറ്റൗട്ടിലേക്ക് വീണു പെട്ടെന്നുള്ള ആക്രമണം ആയതുകൊണ്ട് തന്നെ അവൻറെ അച്ഛനെ ദാസേട്ടന് ഒന്നും തന്നെ പെട്ടെന്ന് ചെയ്യാൻ വേണ്ടി സാധിച്ചില്ല അവർ വേഗം മീനാക്ഷിയുടെ അടുത്തേക്ക് ഓടിച്ചെന്നു ഭാഗ്യം കൊണ്ട് കാര്യമായിട്ട് ഒന്നും തന്നെ മീനാക്ഷി അമ്മയ്ക്ക് പറ്റിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നില്ല. അയാൾ മീനാക്ഷി അമ്മയെ പിടിച്ച എഴുന്നേൽപ്പിച്ചു ദേഷ്യം വന്ന അയാൾ മകനെ അടിക്കുവാൻ വേണ്ടി കയ്യുക അവൻറെ അടുത്തേക്ക് ചെന്നു. അപ്പോൾ അകത്തുനിന്ന് പുറത്തേക്ക് വന്ന അവരുടെ മരുമോൾ മിനി ഒരു പാണ്ട് കേട്ട് അയാളുടെ മേത്തേക്ക് വലിച്ചെറിഞ്ഞു പെട്ടെന്നുള്ളത് ആയതുകൊണ്ട് അവർ നോക്കി പിന്നാലെ അവൾ ഒരു ബാഗും അവർക്ക് നേരെ എറിഞ്ഞു കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.