എന്നും രാവിലെ അച്ഛൻറെ അമ്മാവൻറെ മകളുടെ അടുത്തേക്ക് പോകുന്ന ആളെ കണ്ട് യുവതി ഞെട്ടിപ്പോയി

രാവിലെ നിശബ്ദതയെ കീറിമുറിച്ചുകൊണ്ട് ആ ഒരു നിലവിളി വളരെയധികം ഉയർന്നു കേട്ടു. ഞെട്ട് എഴുന്നേറ്റ് അവൾ ബെഡിൽ എഴുന്നേറ്റ് ഇരുന്നു അപ്പോൾ തൊട്ടടുത്ത റൂമിൽ നിന്നും അമ്മയുടെ പ്രാക്ക് അവൾക്ക് കേൾക്കാൻ വേണ്ടി സാധിക്കുമായിരുന്നു തുടങ്ങി സാധനം വാവിട്ട് കരയാൻ ബാക്കി ഇവിടെ കെട്ടിക്കാൻ വേണ്ടിയിട്ട് ഒരു പെൺകുട്ടിയുണ്ട് അതിൻറെ കാര്യമൊന്നും നോക്കുന്നില്ല ഈ ഒരു ഭ്രാന്തി മൂലം അതും നടക്കില്ല എന്നൊക്കെ തോന്നുന്നു എന്ന് അമ്മ പറയുന്നുണ്ട്.

നീ ഒന്ന് മിണ്ടാതിരിക്ക് ശാന്തി അപ്പുറത്തെ മുറിയിൽ ചിന്നു ഉണ്ട് അവൾ അത് കേൾക്കും നിൻറെ ഈ പ്രാകൊക്കെ അച്ഛൻ അങ്ങനെ പറഞ്ഞതുകൊണ്ട് ആണ് എന്ന് തോന്നുന്നു പിന്നീട് അവിടെ നിന്ന് ശബ്ദം ഒന്നും കേട്ടില്ല അവൾ വീണ്ടും ശ്രദ്ധിച്ചു ആ നിലവിൽ നന്നായി കേൾക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു പാവം വിശന്നിട്ട് ആകും.

എന്ന് അവൾ മനസ്സിൽ കരുതി. അമ്മ അതിനെ എന്തെങ്കിലും കഴിക്കാൻ എന്ന് പറയുന്നത് അമ്മയുടെ അമ്മാവൻറെ മകൾ ആണ് പഠിക്കുന്ന കാലത്തൊക്കെ വളരെയധികം മിടുക്കി ആയിരുന്നു എന്ന് ഉള്ളത് പറഞ്ഞ കേറ്റിട്ടുണ്ട് ആ വീട്ടിൽ ചിട്ടിയുടെ കുറെ പുസ്തകങ്ങളും ഉണ്ട് അതിൽ ചിറ്റ എഴുതിയ ഒരുപാട് കവിതകളും കാര്യങ്ങളൊക്കെ ഉണ്ട് എന്ന് അച്ഛൻ പറയാറുണ്ട് പക്ഷേ ഞാൻ കാണുന്ന കാലം തൊട്ടേ ചിറ്റ ഇങ്ങനെയാണ് കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ പൂർണമായി കാണുക.