ഈ ബാങ്ക് മാനേജർ ചെയ്തത് കണ്ട് കൈയ്യടിച്ച് കേരളം

പുതിയ ബാങ്കിൽ ജോലിക്ക് കയറിയിട്ട് ഒരാഴ്ചയെ ആകുന്നുള്ളൂ ആദ്യത്തെ പോസ്റ്റ് കിട്ടിയത് ചെന്നൈയിൽ ആയിരുന്നു. പിന്നീട് കിട്ടിയ പോസ്റ്റ് എന്ന് പറയുന്നത് ഗുജറാത്തിൽ ആയിരുന്നു ഇപ്പോൾ ആദ്യമായാണ് അങ്ങനെ ദൈവത്തിൻറെ സ്വന്തം നാട്ടിൽ ഒരു പോസ്റ്റ് കിട്ടുന്നത് ഇന്ന് അവിടെ എത്തിയതിനു ശേഷം ക്യാഷ് കൗണ്ടറിന്റെ അവിടെയും അതുപോലെതന്നെ ലോൺ സെക്സിന്റെ അവിടെയും വളരെയധികം തിരക്ക് കാണപ്പെട്ടു. അതിനെ ശേഷം കല്യാണ ആവശ്യത്തിന് വേണ്ടിയിട്ട് വെച്ചിട്ടുള്ള സ്വർണം എടുക്കുന്നതിനു വേണ്ടി ഒരു കസ്റ്റമർ വന്നു. തിരിഞ്ഞുനോക്കിയപ്പോൾ എല്ലാവരും.

തന്നെ വളരെയധികം തിരക്കിലായിരുന്നു അതുകൊണ്ട് കൃഷ്ണൻ ഉണ്ണി സ്റ്റോർ റൂമിന്റെ താക്കോലും എടുത്ത് പുറത്തേക്ക് കടന്നു തുറന്നു കൊടുത്ത് തിരികെ വന്ന് നോക്കുമ്പോൾ അവിടുത്തെ ഒരു വളരെയധികം ആയി ഒരാളോട് കയർത്ത് സംസാരിക്കുന്നത് ആയി ആണ് കണ്ടത്. അമ്മച്ചി അമ്മച്ചിയോട് പറഞ്ഞാലും മനസ്സിലാകില്ലേ ഈ അക്കൗണ്ടിൽ പൈസ ഒന്നും വന്നിട്ടില്ല മോനേ ഒന്നുകൂടി സൂക്ഷിച്ച് നോക്കൂ ഇല്ല അമ്മച്ചി അമ്മച്ചിയുടെ കൊച്ചുമകൾ കോയമ്പത്തൂരിൽ നിന്ന് പൈസ അയച്ചിട്ടുണ്ട്.

എന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് അക്കൗണ്ടിൽ കാണേണ്ടത് അല്ലേ രാവിലെ തന്നെ ഓരോന്ന് വന്നുകൊള്ളും മനുഷ്യനെ മെനക്കെടുത്താൻ വേണ്ടിയിട്ട്. ഞാൻ അങ്ങോട്ട് ശ്രദ്ധിക്കുന്നത് കണ്ടിട്ട് അദ്ദേഹത്തിന്റെ തൊട്ടടുത്ത് ഇരിക്കുന്ന അക്കൗണ്ടൻറ് സുഷുമ പറഞ്ഞു, മാനേജർ ശ്രദ്ധിക്കുന്നുണ്ട് കൃഷ്ണനുണ്ണി അങ്ങോട്ട് ചെന്നു. എന്താണ് സഹദേവൻ സാർ പ്രശ്നം കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ തീർച്ചയായും മുഴുവനായി കാണുക.