ബസ്സിൽ വച്ച് മോഷ്ടിച്ചതിന് പിടികൂടിയ യുവതി ആര് എന്ന് അറിഞ്ഞപ്പോൾ ഞെട്ടി പോലീസുകാർ

കള്ളൻ കള്ളൻ അയ്യോ എൻറെ മാല മോഷ്ടിച്ച് ബസ്സിൽ നിന്ന് ഒരു യുവതിയുടെ ഉറക്കെയുള്ള കരച്ചിൽ കേട്ട് എല്ലാവരും അങ്ങോട്ട് നോക്കി അയ്യോ കണ്ടക്ടർ എൻറെ രണ്ടു അവൻറെ മാല ആരോ മോഷ്ടിച്ചു ആ യുവതി കണ്ടക്ടറോട് പറഞ്ഞു കരയാൻ തുടങ്ങി പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ ഇവിടെ അടുത്തല്ലേ വണ്ടി നേരെ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലേക്ക് വിട്ടു ഒരാളും അതുവരെ ഇതിൽനിന്ന് ഇറങ്ങരുത് നമുക്ക് കള്ളൻ ആരാണെന്ന് പിടിക്കാൻ ബസ്സിലുള്ള ഒരു വ്യക്തി പറഞ്ഞു എങ്കിൽ.

ശരി നേരെ ബസ് പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലേക്ക് വിടട്ടെ കണ്ടക്ടർ ഡ്രൈവറോട് ആയിട്ട് പറഞ്ഞു അയ്യോ കണ്ടക്ടറെ എനിക്ക് എന്നെ ഇവിടെ ഇറക്കണേ എനിക്ക് ഇന്ന് ഒരു ജോലിയുടെ ഇൻറർവ്യൂ ഉള്ളത് ആണ് കാഴ്ചയിൽ നല്ല രീതിയിൽ വസ്ത്രം ധരിച്ചിട്ടുള്ള കാണാൻ സുമുഖൻ ആയിട്ടുള്ള ഒരു യുവാവ് മുന്നോട്ട് വന്ന് കണ്ടക്ടറോട് പറഞ്ഞു. സഹോദരാ ശേഷം ഇവിടെ വളരെ അടുത്ത ആണ് കേറി പോയി കഴിഞ്ഞാൽ ഒരു അഞ്ചുമിനിറ്റ് സമയം മാത്രമേ നിങ്ങൾക്ക്.

ചെലവഴിക്കേണ്ടി വരികയുള്ളൂ അത് ആ ചെറുപ്പക്കാരോട് പറഞ്ഞിട്ട് അതിന് അടുത്ത് നിൽക്കുന്ന രണ്ടു പേരോട് അദ്ദേഹം കണ്ണുകൊണ്ട് കാണിച്ചു ഈ ഒരു ചെറുപ്പക്കാരനെ സംശയമുണ്ട് എന്ന് രീതിയിൽ കാഴ്ചയിൽ മാന്യനാണ് പക്ഷേ എനിക്ക് ഈ ചെറുപ്പക്കാരനെ സംശയമുണ്ട് അതിൽ ഒരാൾ മറ്റൊരാളോട് ചെവിയിൽ പറഞ്ഞു. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് നിങ്ങൾ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.