ഈ സംഭവം നിങ്ങളെ പൊട്ടിക്കരയക്കും എന്ന് ഉറപ്പാണ്

ശ്യാമി രാവിലെ തന്നെ ഉറക്കെയുള്ള വിളി കേട്ട് ആണ് കണ്ണ് തുറന്ന് എഴുന്നേറ്റത് ഇന്നൊരു ഞായറാഴ്ച ദിവസം ആയിട്ട് കുറച്ച് നേരം കിടന്നു ഉറങ്ങാമെന്ന് വിചാരിച്ചിരുന്നത് ആയിരുന്നു ഈ സമയത്ത് ആരാണ് ഇങ്ങനെ രാവിലെ തന്നെ മനുഷ്യനെ വിളിച്ച് ഉണർത്തുന്നത് കണ്ണ് തുറന്ന് ഉറക്കത്തിൽ നിന്ന് എഴുന്നേറ്റ് നേരെ വാതിൽ തുറന്ന് ഉമ്മറത്ത് ചെന്ന് നോക്കി മുൻപിൽ ആയിട്ട് മുറ്റത്ത് നിൽക്കുന്ന വെള്ള വസ്ത്രധാരിയായ ആ മനുഷ്യനെ കണ്ടപ്പോൾ.

ഒരു നിമിഷം അത് മനോഹരേട്ടൻ ആണോ എന്ന് ചിന്തിച്ചു. ഇതുവരെ മനോഹരനെ ഒരിക്കൽ പോലും വെള്ള മുണ്ടും അതുപോലെ തന്നെ വെള്ള ഷർട്ടും മുണ്ടും ഇട്ട് കണ്ടിട്ടില്ല എപ്പോഴും ഒരു നരച്ച കാവി മുണ്ട് ആയിരിക്കും മനോഹരേട്ടൻ പൊതുവേ ധരിക്കുന്നത് അതിനേക്കാൾ എല്ലാത്തിനും പുറമേ അദ്ദേഹം തന്റെ പേര് വിളിച്ചു എന്നത് കൂടി വളരെ അത്ഭുതകരമായ ഒരു കാര്യമാണ്. അയൽവക്കം ആയതുകൊണ്ട് തന്നെ പരസ്പരം കണ്ടുമുട്ടുമ്പോൾ അങ്ങോട്ടുമിങ്ങോട്ടും കൈമാറാറുള്ള ഒരു ചെറിയ ചിരി അത് അല്ലാതെ രണ്ടുപേരും പരസ്പരം സംസാരിക്കുകയോ ഒന്നും ഇതുവരെ ചെയ്തിട്ടില്ല.

നിനക്ക് ബുദ്ധിമുട്ട് ആകുക ഇല്ല എന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ ഒരു ഓട്ടം ഓടാൻ വരുമോ? ഇന്നും ഉള്ളപ്പോൾ ഉള്ള ആ ഒരു ചിരിയോട് കൂടെ തന്നെ മനോഹരേട്ടൻ അങ്ങനെ ചോദിച്ചപ്പോൾ ആണ് താൻ ചിന്തകളിൽ നിന്ന് ഉയർന്നത്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ തീർച്ചയായും മുഴുവൻ ആയി തന്നെ കാണുക.