ഫോൺ മറന്നുവെച്ച് വീട്ടിലേക്ക് തിരികെ വന്നപ്പോൾ മരുമകൻ ചെയ്യുന്നത് കണ്ടു ഞെട്ടിപ്പോയി

വിജയമ്മ വാതിൽ അടച്ച് താഴോട്ട് പൂട്ടി ഇറങ്ങാൻ വേണ്ടി നിൽക്കുമ്പോൾ തെക്കേ തൊടിയിലെ ഭാഗത്തേക്ക് ഒന്ന് നോക്കി മനസ്സിൽ ഒരുപാട് വിഷമം വേദനയും അനുഭവിക്കുന്നുണ്ട് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ ആ ഒരു ഭാഗം മാത്രം തനിക്ക് ലഭിച്ചു രാമേട്ട അമ്മുവിനെ ഇന്നലെ സ്വപ്നം കണ്ടു മകൾക്ക് എന്തോ വിഷമം ഉള്ളതുപോലെ തോന്നിച്ചു അതുകൊണ്ട് അവളെ കാണാൻ വേണ്ടി ഇറങ്ങിയതാണ് കണ്ടിട്ട് ഒരു നാൾ ആയി ഞാൻ ഒന്ന് പോയേച്ചു വരാം ഭർത്താവിനോട് അനുവാദം ചോദിക്കുന്നത്.

പോലെ അവർ പറഞ്ഞു. ഒരു നിമിഷം കൂടി അവിടെ നിന്നിട്ട് വിജയമ്മ ഇറങ്ങി നടന്നു ബസ്റ്റോപ്പിൽ എത്തിയപ്പോൾ മനസ്സിലായി ടൗണിലേക്ക് ഉള്ള ബസ്സുകൾ ഒന്നും തന്നെ പോയിട്ടില്ല എന്നുള്ളത് കാരണം  വിദ്യാർത്ഥികളും അതുപോലെ ജോലിക്ക് പോകുന്ന ആളുകളും എല്ലാവരും തന്നെ അവിടെ തിങ്ങിൻ നിറഞ്ഞു നിൽപ്പുണ്ടായിരുന്നു ഏകദേശം ഒരു രണ്ട് ബസ്സിന് ഉള്ള ആളുകൾ അവിടെ ഉണ്ടാകും.  വിജയമ്മ അതിൻറെ ഇടയിൽ തനിക്ക് പരിചയമുള്ള ഒരു കുട്ടിയെ കണ്ടപ്പോൾ ആ കുട്ടിയുടെ അടുത്തേക്ക് പോയി.

അവരെ കണ്ട അവൾ ചോദിച്ചു ചേച്ചി ഇന്ന് ജോലിക്ക് പോയില്ലേ?  ഇല്ല മോളെ ഞാൻ എന്റെ മകളെ കാണുന്നത് അവളുടെ വീട്ടിലേക്ക് പോവുകയാണ് ഇപ്പോൾ അവൾ സംസാരിച്ചുകൊണ്ട് നിൽക്കുമ്പോൾ തന്നെ കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് ഈ വീഡിയോ തീർച്ചയായും മുഴുവൻ ആയി കാണുക.