എന്തൊക്കെ കഴിച്ചിട്ടും തടി വെക്കുന്നില്ല എന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ 10 ദിവസത്തിന് ഉള്ളിൽ തടി വയ്ക്കുന്നതിന് നിങ്ങൾ ഈ ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിച്ചാൽ മതി

ഇന്ന് നമ്മൾ ഇവിടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ വേണ്ടി പോകുന്ന കാര്യം എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മൾ ഒത്തിരി വീഡിയോകൾ മുൻപ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട് അതായത് എങ്ങനെ നമുക്ക് നമ്മുടെ വണ്ണം കുറയ്ക്കാം എങ്ങനെ വെയിറ്റ് ലോസ് നമുക്ക് ചെയ്യാം അതിനുവേണ്ടി എന്തൊക്കെ രീതിയിലുള്ള ഡയറ്റുകളാണ് എടുക്കേണ്ടത് ഏതൊക്കെ ഡയറ്റ് പ്ലാനുകൾ ആണ് നമുക്ക് വേണ്ടത് തുടങ്ങിയ രീതിയിൽ ഒക്കെ നമ്മൾ മുൻപ് ഒരുപാട് വീഡിയോസ് അതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് നമ്മൾ ചെയ്യാറുള്ളത് ആണ്.

അപ്പോൾ അത് കണ്ട് എന്നോട് ഒരുപാട് ആളുകൾ ചോദിക്കുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് ഡോക്ടർ എപ്പോഴും ഇത്തരത്തിലുള്ള വെയിറ്റ്നെ പറ്റി വീഡിയോ ഒക്കെ ചെയ്യാറുള്ളത്. നിങ്ങൾക്ക് വെയിറ്റിംഗ് ഗെയിം ചെയ്യുക ആണ് വേണ്ടത് നിങ്ങൾക്ക് തടി കൂടി നല്ല മസിലൊക്കെ വെച്ച് വണ്ണം വയ്ക്കാൻ ആഗ്രഹമുള്ള ആളുകൾ ആണ്. അതുപോലെതന്നെ അച്ഛനും അമ്മയും പലപ്പോഴും പെൺകുട്ടികളെ അടുത്തേക്ക് വിളിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു ഡോക്ടറെ ഇവളെ ഒന്ന് നോക്കൂ.

രണ്ട് മാസം കഴിഞ്ഞ് കഴിഞ്ഞാൽ ഇവളുടെ വിവാഹമാണ് അപ്പോൾ എന്തെങ്കിലും ഒന്ന് ചെയ്യുമോ തീരെ വണ്ണം ഇല്ല എന്ന രീതിയിലൊക്കെ ആളുകളെക്കൊണ്ട് വരാറുണ്ട്. അപ്പോൾ ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ പറയാൻ വേണ്ടി പോകുന്ന രണ്ട് കാര്യങ്ങളും ഇതിനെപ്പറ്റി തന്നെ ആണ് അപ്പോൾ ഇനി ഇതിൻറെ പേരിൽ ഡോക്ടറെ കാണാൻ പറ്റിയില്ല എന്ന രീതിയിൽ ആരും ഇരിക്കേണ്ട കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് വീഡിയോ കാണുക.