താൻ കാരണം ഷോറൂമിലെ ജോലി പോയ പാവപ്പെട്ട പെൺകുട്ടി പിന്നീട് പെൺകുട്ടിയുടെ വീട്ടിൽ എത്തിയ യുവാവ് കണ്ട കാഴ്ച

അമ്മാവനെ ഒരു വീലർ നോക്കുന്നതിന് വേണ്ടി ഒരു ഷോറൂമിൽ ചെന്ന് കയറിയതായിരുന്നു ഞങ്ങൾ ഷോറൂമിൽ ചെന്ന് കയറിയപ്പോൾ അവിടെ സൗന്ദര്യത്തിന് മാറ്റുകൂട്ടാൻ വേണ്ടി നല്ല രീതിയിൽ മേക്കപ്പ് ചെയ്ത മോഡേൺ വസ്ത്രങ്ങൾ ഒരുപാട് ഫീമെയിൽ സ്റ്റാഫുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു അതിൻറെ ഇടയ്ക്ക് അധികം ഭംഗിയൊന്നും ഇല്ലാതെ വളരെ സാധാരണ രീതിയിൽ ഒരു ചുരിദാർ ലഭിച്ച ഒരു പെൺകുട്ടിയെ ഞങ്ങളുടെ അടുത്തേക്ക് നിറഞ്ഞ ഒരു പുഞ്ചിരിയോടെ വന്നു.

എന്താണ് താങ്കൾക്ക് വേണ്ടത് എന്ന രീതിയിൽ അവൾ ഞങ്ങളുടെ ചോദിച്ചു ഞങ്ങൾ ഒരു വണ്ടി വന്നത് ആണ് വളരെ ഗൗരവത്തോടുകൂടി തന്നെ ഞാൻ അവൾക്ക് മറുപടി കൊടുത്തു ഏതാണ് സാർ നോക്കുന്നത് ഞങ്ങൾ നോക്കുന്ന വണ്ടിയുടെ മോഡൽ ഞാൻ അവൾക്ക് പറഞ്ഞു കൊടുത്തു അവൾ ആ ഒരു മോഡലിൽ വരുന്ന വണ്ടിയുടെ ഏറ്റവും കൂടിയ ഒന്നിന്റെ തന്നെ ഫീച്ചേഴ്സ് പറഞ്ഞുകൊണ്ട്.

വാചാലയാകാൻ തുടങ്ങി. ഞങ്ങൾക്ക് അങ്ങനെ ടോപ്പ് മോഡൽ ഒന്നും വേണ്ട അമ്മ അവനെ ബേസ് യൂസിനു വേണ്ടിയിട്ട് ഉള്ളതാണ് അതുകൊണ്ട് തന്നെ നിങ്ങളുടെ അതിൻറെ ബേസ് മോഡലിന്‍റെ ഓൺ റോഡ് പ്രൈസ് മാത്രം നിങ്ങൾ പറഞ്ഞാൽ മതി എന്ന് ഞാൻ അവളോട് പറഞ്ഞു. ഞാൻ വളരെ കർക്കശത്തോടുകൂടി അത് പറഞ്ഞപ്പോൾ അവളുടെ മുഖം മങ്ങിയത് ഞാൻ ശ്രദ്ധിച്ചു കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ തീർച്ചയായും മുഴുവനായി കാണുക.