ട്രെയിനിൽ നിന്ന് വീണ യുവതിയെ രക്ഷിച്ച യുവാവിനെ കാണാൻ ചെന്ന യുവതി കണ്ട കാഴ്ച

എന്തിനാണ് മോളെ ഇനിയും നീ പ്രതീക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നത് അമ്മയുടെ ആ ഒരു ചോദ്യം കേട്ടു എന്ന് ഉണ്ടെങ്കിലും അത് കേൾക്കാത്തത് പോലെ അവൾ ചായ എടുത്തു തന്റെ ചുണ്ടിലൂടെ അടിപ്പിച്ചു അമ്മയ്ക്ക് നിൻറെ ഈ കഷ്ടപ്പാട് ഇനിയും കാണാൻ വേണ്ടി വയ്യ രാവിലെ തന്നെ എൻറെ അമ്മ തുടങ്ങാതെ ഞാൻ എന്തെങ്കിലും ഒക്കെ ഒന്ന് സ്വസ്ഥമായി കഴിച്ചിട്ട് പോകാൻ നോക്കട്ടെ. ഇവളോട് പറഞ്ഞിട്ട് കാര്യമില്ല എന്ന മട്ടിൽ തല വെട്ടിച്ചിട്ട് മീനാക്ഷി അമ്മ മൃദുലയുടെ പാത്രത്തിലേക്ക് ഒരു ഇഡലി കൂടെ വെച്ചുകൊടുത്തു.

വേണ്ട അമ്മ എനിക്ക് മതി ഇനിയും വൈകിയാൽ ബസ് പോകും അവൾ വേഗം ബാഗും എടുത്ത് ഇളം തിണ്ണയിലേക്ക് നടന്നു. മീനാക്ഷി അമ്മ ആണ് എന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ മകളുടെ പോക്കും നോക്കി നെടുവീർപ്പ് ഇട്ടു. പുറത്തേക്കിറങ്ങിയ യാത്ര പറയാൻ വേണ്ടി തിരിഞ്ഞ മകളെ അവർ ആവലാതിയുടെ നോക്കി ഞാൻ ചോദിച്ചതിന് നീ ഇനിയും എനിക്ക് ഉത്തരം നൽകിയില്ല ഇനിയും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നുണ്ടോ എൻറെ മോൾ.

പ്രതീക്ഷിക്കാതെ പിന്നെ നഷ്ടപ്പെടുത്തി കളയാൻ പറ്റുമോ അമ്മേ അങ്ങനെ അങ്ങ് ഉപേക്ഷിക്കാൻ പറ്റുമോ അതും പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അവൾ അമ്മയുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കാതെ തന്നെ പടിയിറങ്ങി. മുറ്റം കടന്ന് റോഡിലേക്ക് ഇറങ്ങുമ്പോൾ അവളുടെ കണ്ണുകൾ ഒരു നിമിഷം തെക്കേ തൊടിയിലേക്ക് പാഞ്ഞു കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ തീർച്ചയായും മുഴുവനായി കാണുക.