പെണ്ണുകാണാൻ വന്ന ചെക്കൻ ഡോക്ടർ ആണ് എന്ന് അറിഞ്ഞതോടെ കാമുകനെ ഒഴിവാക്കിയ പെൺകുട്ടിക്ക് സംഭവിച്ചത്

എന്തു മോളെ? എന്തുപറ്റി തൊടിയിൽ ശബ്ദിച്ചുകൊണ്ട് നിന്നിരുന്ന അമ്മുവിൻറെ അടുത്തേക്ക് വന്നു നിന്നുകൊണ്ട് ശബ്ദിക്കുന്ന അവരുടെ പുറംതടവിക്കൊണ്ടുതന്നെ ശാരദാ ചോദിച്ചു അമ്മയോട് എന്ത് പറയാനാണ് അവൾക്ക് ഒരു എത്തും പിടിയും കിട്ടിയില്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശാരതിയോട് ഒന്നും പറയാതെ വേഗം അവളുടെ മുറിയിലേക്ക് ചെന്ന് കഥകടച്ചു അവൾ അവളുടെ കണ്ണാടിക്ക് മുമ്പിൽ വന്നു. അവൾ പതിയെ അവളുടെ വയറിൽ തലോടി അതെ ഒരു കുഞ്ഞു ജീവൻ തന്നെ വയറ്റിൽ ഉണ്ട് എന്നത് തന്നെയാണ്.

അവൾ പതിയെ അവളുടെ നെറ്റിയിലേക്കും അതുപോലെതന്നെ അവളുടെ ആ ഒരു കഴുത്തിലേക്ക് നോക്കി സിന്ദൂരം അതുപോലെതന്നെ താലി ഇത് രണ്ടും തന്നെ ദേഹത്ത് ഉണ്ടല്ലോ പിന്നെ എന്താണ് പ്രശ്നം ഇപ്പോൾ ചിലപ്പോൾ കുട്ടികൾ ഒന്നും വേണ്ട എന്ന് ആകും അല്ലേ പഷ്ട്ട് ആ കട്ടിലിലേക്ക് ഒന്ന് നോക്കിയേ മൂന്നെണ്ണം അല്ലേ സുഖമായി കിടന്നു ഉറങ്ങുന്നത്.

അപ്പോൾ ഇത് നാലാമത്തിലെ അംഗത്തിൽ കിട്ടുന്ന വിജയം ആണ് അല്ലേ അപ്പോൾ അതായിരിക്കും കാര്യം ഇപ്പോൾ വേണമായിരുന്നു അതും ഈ ഒരു സമയത്ത് അത് വേറെ കാര്യം. ആ മൂന്ന് ട്രോഫിയും എനിക്ക് ഒരൊറ്റ അംഗത്തിൽ കിട്ടിയ ഒന്നിച്ച് കിട്ടിയത് ആണ്. ഓ അങ്ങനെയോ അല്ല ഇതിനെയൊക്കെ പ്രൊഡ്യൂസർ പണിക്ക് പോയതായിരിക്കും അല്ലേ അങ്ങനെതന്നെ കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് നിങ്ങൾ വീഡിയോ തീർച്ചയായും മുഴുവൻ ആയി തന്നെ കാണുക.