ശരീരത്തിൽ ഇൻസുലിൻ കെട്ടിക്കിടക്കുന്നതിന്റെ ലക്ഷണങ്ങൾ പരിഹാരമാർഗ്ഗം

ടൈപ്പ് ടു പ്രമേഹത്തിന്റെ തുടക്കകാലത്തെ ആ സ്റ്റേജിനെ ആണ് നമ്മൾ പ്രൈവറ്റിക്സ് എന്ന് പറയുന്നത് ഈ ഒരു പ്രമേഹത്തിൽ ഇൻസുലിന്റെ അളവ് കുറഞ്ഞ വരുകയാണ് ചെയ്യുന്നത് ഒട്ടുമിക്ക ഡയബറ്റിസിനും അത് അങ്ങനെ തന്നെ ആണ് ഇത് പക്ഷേ ഇൻസുലിന്റെ അളവ് കുറയുകയല്ല പകരം ഇൻസുലിന്റെ അളവ് കൂടുകയാണ് ചെയ്യുന്നത്. ഡയബറ്റിക് പേഷ്യന്റ്സിനെ വെച്ച് നോക്കുക ആണ് എന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ അവരുടെ രക്തത്തിൽ ഷുഗറിന്റെ അളവ് കൂടുന്നത് മാത്രമല്ല ഒരു പ്രശ്നമായിട്ടുള്ളത് പകരം ഇത്തരത്തിൽ ഇൻസുലിന്റെ അളവ് കൂടുന്നതും.

പലതരത്തിലുള്ള ശാരീരിക പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് കാരണമാകാൻ പ്രത്യേകിച്ച് സ്കിന്നിൽ പാലുണ്ണി പോലെയുള്ള ടാഗുകൾ വരുക അതുപോലെ തന്നെ കഴുത്തിലും കക്ഷത്തിലും ഒക്കെ ചരിത്ര ഫലഭാഗങ്ങളിലും സ്കിന്ന് നല്ല രീതിയിൽ കറുത്ത നല്ല കട്ടിയായിട്ട് വരുന്നത് അതുപോലെതന്നെ അവർക്ക് വളരെ ക്ഷീണം തളർച്ച ബ്ലഡ് പ്രഷർ തുടങ്ങിയ പലതരത്തിലുള്ള അസ്വസ്ഥതകളും ഇത്തരത്തിൽ അളവ് ശരീരത്തിൽ കൂടുന്നത് മൂലം ഉണ്ടാകുന്നുണ്ട്.

അതുപോലെതന്നെ കൈയിലും കാലിനും ഉണ്ടാകുന്ന ക്ഷീണം തളർച്ച മരവിപ്പ് ഓർമ്മക്കുറവ് തുടങ്ങിയ പ്രശ്നങ്ങൾക്കും കാരണം ഇൻസുലിൻ റെസിസ്റ്റൻസ് ആണ് ഈ ഇൻസുലിൻ റെസിസ്റ്റൻസ് തുടക്കത്തിൽ തന്നെ കണ്ടെത്തുക ആണ് എന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ നമുക്ക് ജീവിതശൈലി ക്രമീകരണത്തിലൂടെ ഇൻസുലിന്റെ പ്രവർത്തനത്തെ വീണ്ടെടുക്കുകന്നതിനും ബ്ലഡ് ഷുഗറും കൊളസ്ട്രോളും ഒക്കെ കൂടാനും അതുമൂലം ഉണ്ടാകുന്ന മറ്റു ശരീരപ്രശനങ്ങൾ കുറയ്ക്കാനും സാധിക്കും ഒരു ഹെൽത്ത് ടിപ്പ് തരുക എന്നതിൽ ഉപരി, കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ തീർച്ചയായും മുഴുവനായി തന്നെ കാണുക.