2 മിനിറ്റില്‍ എങ്ങനെയുള്ള മഞ്ഞ കറ പല്ലുകളും വെള്ളയായി പളപള വെട്ടിതിളങ്ങും: വീഡിയോ കാണാം

പല്ല് തേച്ച ശേഷം ഇത് ചെയ്യുക. പല്ലിൽ എത്രമാത്രം അചഞ്ചലമായ കറ ഉണ്ടാകും. പല്ല് നശിക്കുന്നത് ഇന്ന് പലർക്കും ഒരു പ്രശ്നമാണ്. വിബാനിയിൽ ഇതിനായി നിരവധി പേസ്റ്റുകൾ ഉണ്ടെങ്കിലും, ഇത് ഇപ്പോഴും നിരവധി ആളുകളെ അലട്ടുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ്.

തുടർന്ന് ഡെന്റൽ ക്ലിനിക്കിലേക്ക് പോകുക, അവർ നിങ്ങൾക്ക് പല്ല് വൃത്തിയാക്കൽ നൽകും. നിങ്ങളുടെ പല്ലുകൾ ഒരിക്കൽ വൃത്തിയാക്കാൻ ധാരാളം പണം ചിലവാകും. പല്ലുകൾ നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തിന്റെ മാത്രമല്ല, സൗന്ദര്യത്തിന്റെയും ഭാഗമാണ്. നമ്മുടെ പല്ലിൽ കറ ഉണ്ടെങ്കിൽ ആത്മവിശ്വാസത്തോടെ ചിരിക്കാൻ പോലും കഴിയില്ല എന്നതാണ് സത്യം.

Do this after brushing your teeth. How immovable stains can be on the teeth. Tooth decay is a problem for many people today. Although there are many pastes for this in Vibani, it is still a problem that bothers many people.

Then go to the dental clinic and they will give you tooth cleaning. It costs a lot of money to clean your teeth once. Teeth are not only our health but also our beauty. The truth is that if we have dirt on our teeth, we can’t even laugh with confidence.