സ്വപ്നത്തില്‍ പോലും ഇതുപോലൊരു റിസള്‍ട്ട് പ്രതീക്ഷിച്ചില്ല ‌

നമ്മൾ എല്ലാവരും തന്നെ കടകളിൽ നിന്നും കിട്ടുന്ന സൗന്ദര്യവർധക വസ്തുക്കൾ ഉപയോഗിക്കുന്നവർ ആണ്. അതിലെ ഇൻഗ്രീഡിയൻസ് ഒന്ന് ചെക്ക് ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ കാണാം അതിലൊക്കെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആയിട്ട് അടങ്ങിയിട്ടുള്ള അതായത് എല്ലാ ബ്രാൻഡും അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഒരു സാധനമാണ് ഗ്ലൈകോളിക് ആസിഡ് .ഗ്ലൈകോളിക് ആസിഡ് ആണ് നമ്മുടെ സ്കിന് നല്ല ബ്രൈറ്റ്നെസ്സ് കിട്ടാൻ വേണ്ടി സഹായിക്കുന്നത്.

അതായത് ഈ ഗ്ലൈകോളിക് ആസിഡ് ഗുണം എന്താണ് എന്ന് ചോദിച്ചിട്ട് ഉണ്ടെങ്കിൽ ഈ ഗ്ലൈകോളിക് ആസിഡ് നമ്മുടെ സ്കിനിലേക്ക് നന്നായി ഇറങ്ങി ചെല്ലുകയും അങ്ങനെ ഇതു നല്ല രീതിയിൽ പ്രവർത്തിക്കുകയും ചെയ്യുന്നതുകൊണ്ടാണ് ഇത് സ്കിൻ വൈറ്റിനിങ് സഹായിക്കുന്നത് അതോടൊപ്പം തന്നെ ക്രീമുകളിലും ഇതൊരു ഭാഗമായി മാറിയതും.അതുപോലെതന്നെ ഗ്ലൈകോളിക് ആസിഡ് റിച്ച് ആയിട്ടുള്ള ഒരു വിഭവം നമ്മുടെ എല്ലാവരുടെയും അടുക്കളയിലുണ്ട്.

It’s called sugar. So today we’re going to introduce you here to glycolic acid, our skin softs, older and bright, using the sugar that’s available in our kitchen. So let’s introduce you to a body pack with sugar without wasting any time.

So, take a pan and put it in the oven to prepare our glycolic acid full body polishing cream. Then take a 100ml of water into it. Now add a tablespoon of sugar to it. Then add a tablespoon of twice as much sweet powder. If you have twice as much sweet ness as sweet, add 2 small pieces of madhu to it. Now i’m sitting next to you with dust, so i’m adding it.