ഈ hair pack 2 തവണ മതി 2 മടങ്ങ്‌ വേഗത്തില്‍ മുടി ഇങ്ങനെ വളരും: വീഡിയോ കാണാം

തലമുടി കുറയുകയോ ഇല്ലാതാകുകയോ ചെയ്യുന്ന അവസ്ഥയാണ് മുടി കൊഴിച്ചിൽ.? മനുഷ്യർക്ക് അസാധാരണമായ മുടി വളർച്ചയുണ്ട്. അവ പ്രധാനമായും തലയിൽ കാണപ്പെടുന്നു. പല സമൂഹങ്ങളിലും ഇത് സൗന്ദര്യത്തിന്റെ അടയാളമായി കണക്കാക്കപ്പെടുന്നു. മുടി വൃത്തിയായും ആകർഷകമായും സൂക്ഷിക്കുന്നത് സാധാരണമാണ്.

താരൻ, താരൻ എന്നിവ വൃത്താകൃതിയിലുള്ള മുടികൊഴിച്ചിലിന്റെ ലക്ഷണങ്ങളാണ്. അലോപ്പീസിയ അരാറ്റ, മുടി കൊഴിച്ചിൽ അസാധാരണമായ മുടികൊഴിച്ചിലിന് കാരണമാകും. പുരുഷ പാറ്റേണിൽ കഷണ്ടി അദൃശ്യമായ ഡ്രൂപ്പിംഗ് പുരികങ്ങൾ, തലയുടെ പിൻഭാഗം, ചെവിക്ക് മുകളിലുള്ള ഭാഗം.

Hair loss is a condition in which the hair falls out or disappears. Humans have abnormal hair growth. They are mainly found on the head. In many societies it is considered a sign of beauty. It is normal to keep hair clean and attractive.

Dandruff and dandruff are symptoms of circular hair loss. Alopecia areata, hair loss can cause abnormal hair loss. Bald invisible drooping eyebrows in male pattern, back of head and upper ear.