നെഞ്ചരിച്ചൽ കുളിച്ചിട്ട് കിട്ടാൻ അസിഡിറ്റി തുടങ്ങിയ പ്രശ്നങ്ങൾ കൊണ്ട് ബുദ്ധിമുട്ട് അനുഭവിക്കുന്നവർ ആണ് നിങ്ങൾ എങ്കിൽ ഇതൊന്നു പരീക്ഷിക്കൂ

ഒരുപാട് ആളുകൾ പറയുന്ന പ്രശ്നമാണ് ഡോക്ടറെ പൊളിച്ചു തികട്ടൽ ആണ് അതുപോലെതന്നെ നെഞ്ചിരിച്ചൽ ആണ് അതുപോലെതന്നെ അസിഡിറ്റി തുടങ്ങിയിട്ടുള്ള പ്രശ്നങ്ങളൊക്കെയാണ് ഞങ്ങൾ കൂടുതലായി അനുഭവിക്കുന്നത് എന്നൊക്കെ ഒരുപാട് ആളുകൾ പറയാറുണ്ട് അപ്പോൾ ഇതിൻറെ ഒക്കെ പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു കാരണം അല്ലെങ്കിൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങളെയൊക്കെ നമ്മൾ പറയുന്നതാണ് ആസിഡ് റിഫ്ലക് ആണ് എന്നത് ആണ് പറയുന്നത് അപ്പോൾ നമുക്ക് ഇന്നത്തെ ഈ ഒരു വീഡിയോയിലൂടെ ഇവിടെ ആഫ്രിക്ക ആസിഡ് റിഫ്ലക്സ് എന്താണ് എന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം അതുപോലെതന്നെ.

എന്തൊക്കെ ആണ് ഇതിൻറെ ആ ഒരു ലക്ഷണങ്ങൾ അതുപോലെതന്നെ എന്തൊക്കെയാണ് നമ്മൾ എടുക്കേണ്ട ട്രീറ്റ്മെന്റുകൾ പിന്നെ എപ്പോഴൊക്കെയാണ് നമ്മൾ അതിനുവേണ്ടി നമ്മൾ എടുക്കേണ്ട മുൻകരുതലുകൾ ഒക്കെ എന്താണ് തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളെ പറ്റി ഒക്കെ നമുക്ക് ഇന്നത്തെ ഈ ഒരു വീഡിയോയിലൂടെ ഇവിടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാവുന്നത് ആണ് അപ്പോൾ നമുക്ക് ആദ്യം തന്നെ എന്താണ് ഈ ഒരു ആസിഡ് റിഫ്ലക് എന്ന് പറയുന്നത് എന്ന് നോക്കാം. നമ്മുടെ ആമാശയത്തിലുള്ള ദഹന രസങ്ങൾ മുകളിലേക്ക് അതായത് നമ്മുടെ നാട്ടിലേക്ക് കയറി വരുന്ന ഒരു പ്രക്രിയ ആണ് ഈയൊരു ആസിഡ് റിഫ്ലക് എന്ന് പറയുന്നത്.

അപ്പോൾ എങ്ങനെയാണ് നമ്മുടെ സാധാരണ രീതിയിൽ നമുക്ക് ഉണ്ടാകുന്ന ആ ഒരു ദഹനപ്രക്രിയ എങ്ങനെയാണ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ നടത്തുന്നത് എന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം ആദ്യം തന്നെ അപ്പോൾ സാദാ നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണം എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ ആമാശയത്തിലേക്ക് എത്തുന്നു അപ്പോൾ നമ്മുടെ അതുപോലെതന്നെ ആമാശയത്തിനും ഇടയിൽ ആയിട്ട് വളരെ സ്ട്രോങ്ങ് ആയിട്ട് ഉള്ള ഒരു പേശി ഉണ്ട് അപ്പോൾ ഈ ഒരു പേശി എന്ന് പറയുന്നത് ഒരു വാൽവ് പോലെ ഒക്കെ ആണ് പ്രവർത്തിക്കുന്നത് കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ തീർച്ചയായും മുഴുവനായി തന്നെ കാണുക.