നിങ്ങൾക്ക് വയറ്റിൽ ഗ്യാസ് ബുദ്ധിമുട്ട് അനുഭവപ്പെടുമ്പോൾ ഒപ്പം ഈ ലക്ഷണങ്ങൾ ഉണ്ടോ എങ്കിൽ അത് ചിലപ്പോൾ ക്യാൻസറിന് കാരണമായേക്കാം

ഞാനെന്ന ഈ ഒരു വീഡിയോയിലൂടെ നിങ്ങളുമായി ഇവിടെ സംസാരിക്കാൻ വേണ്ടി പോകുന്ന വിഷയം എന്ന് പറയുന്നത് നമുക്ക് പൊതുവേ ഉണ്ടാകുന്ന നെഞ്ചരിച്ചാൽ പുളിഞ്ചിക്കെട്ടാൽ തുടങ്ങിയിട്ടുള്ള പ്രശ്നങ്ങളെ പറ്റിയാണ് അതായത് നമ്മുടെ ആമാശയത്തിലുള്ള വസ്തുക്കൾ അത് ചിലപ്പോൾ ആമാശയത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ദഹനത്തിന് സഹായിക്കുന്ന ആസിഡുകളും അല്ലെങ്കിൽ നമുക്ക് കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണപദാർത്ഥങ്ങൾ ഒക്കെ ആയിരിക്കാം അത് നമ്മുടെ അന്നനാളത്തിലേക്ക് തള്ളിക്കയറി വരുന്നതിനെ ആണ് നമ്മൾ പൊതുവേ ഇത്തരത്തിലുള്ള പേരുകളിൽ പറയുന്നത്. അപ്പോൾ ഇതിനൊക്കെ പ്രധാനപ്പെട്ട സിംറ്റംസ് എന്തൊക്കെയാണ് എന്ന് നമ്മൾ നോക്കുക.

ആണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ ഈ ഒരു നെഞ്ചിരിച്ചിൽ അതുപോലെതന്നെ പൊളിച്ചു തികട്ടാല്‍ തുടങ്ങിയവ ഉണ്ടാകുമ്പോൾ ഉണ്ടാകുന്ന പ്രധാനപ്പെട്ട ലക്ഷണങ്ങളാണ് പ്രത്യേകിച്ച് പുളിച്ച് തികട്ടൽ എന്ന് പറയുമ്പോൾ നമ്മുടെ വായിലേക്ക് പുളിരസം കയറിവരുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് അതുപോലെ തന്നെ മറ്റു ലക്ഷണങ്ങളാണ് നമ്മൾ കഴിച്ച ഭക്ഷണത്തിന്റെ ആ ഒരു ടേസ്റ്റ് നമ്മുടെ വായിലേക്ക് വരുന്നത് ഭക്ഷണപദാർത്ഥങ്ങളുടെ അംശങ്ങളൊക്കെ വായിലേക്ക് കയറി വരിക തുടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഒക്കെയാണ് പ്രധാനപ്പെട്ട ലക്ഷണങ്ങൾ അപ്പോൾ ഇത് അല്ലാതെ ഗ്യാസ്ട്രബിൾ അല്ലെങ്കിൽ ഒക്കെ പ്രശ്നങ്ങൾ ഒക്കെ ഉണ്ടാകുമ്പോൾ.

ഉണ്ടാകുന്ന മറ്റു ചില പ്രശ്നങ്ങൾ ആണ് നമുക്ക് പറയുന്നത് പോലെ തൊണ്ടയിൽ എന്തോ വന്ന് നിൽക്കുന്നത് പോലെ ഒക്കെ ഉള്ള ഒരു ഫീൽ ഒക്കെ ഒരുപാട് ആളുകൾക്ക് ഉണ്ടായിരിക്കും അതുപോലെതന്നെ നെഞ്ചുവേദന ഭക്ഷണം കഴിക്കുമ്പോഴൊക്കെ നെഞ്ചുവേദന അനുഭവപ്പെടുന്നത്. അതുപോലെതന്നെ വളരെ അപൂർവമായിട്ട് ചിലർക്ക് ഉണ്ടാവുന്ന ലക്ഷണമാണ് നിർത്താതെ ഉള്ള ചുമ അതായത് നിരന്തരമായി ഉണ്ടാകുന്ന ചുമ എന്ന് പറയുന്നത് കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ തീർച്ചയായും മുഴുവനായി തന്നെ കാണുക.