രക്തക്കുഴലുകളിൽ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന കൊളസ്ട്രോൾ ഒഴിവാക്കുന്നതിന് വേണ്ടി നിങ്ങൾ ഇത് ഇങ്ങനെ കഴിച്ചാൽ മതി

ഇന്ന് നമ്മുടെയിൽ ഒരുപാട് ആളുകൾ ബുദ്ധിമുട്ടുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് നമ്മുടെ രക്തത്തിൽ ഒക്കെ ഉള്ള കൊളസ്ട്രോൾ ഇംഗ്ലീഷ് ആക്കുക എന്ന് പറയുന്നത് അല്ലെങ്കിൽ ഡ്രൈ അളവ് കൂടുക എന്ന് പറയുന്നത് ഒരുപാട് ആളുകൾ ഇന്ന് അനുഭവിക്കുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് അപ്പോൾ ഇത്തരത്തിൽ കൊളസ്ട്രോളിന്റെ അളവൊക്കെ കൂടുതൽ ആയിട്ട് നമുക്ക് പരിശോധനയിൽ തിരിച്ചറിയുമ്പോൾ ഒരുപാട് ആളുകൾ അതുമൂലം ഒത്തിരി ടെൻഷൻ ആവുന്നത് നമുക്ക് കാണാൻ വേണ്ടി സാധിക്കും.

കൂടുതലാണല്ലോ അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇനി എനിക്ക് നല്ല ഭക്ഷണ സാധനങ്ങൾ ഒന്നും തന്നെ കഴിക്കാൻ വേണ്ടി പറ്റുകയില്ല ഞാൻ കുറച്ചു ഭക്ഷണങ്ങൾ ഒക്കെ ഒരുപാട് ഒഴിവാക്കേണ്ടത് ആയിട്ട് അതൊന്നും കഴിക്കാൻ വേണ്ടി പറ്റുകയില്ല ഞാൻ ഇനി മുഴുവനായിത്തന്നെ പച്ചക്കറിയിലേക്ക് ഒഴിക്കേണ്ടി വരുമല്ലോ നല്ല ഭക്ഷണങ്ങൾ ഒഴിവാക്കേണ്ടി വരുമല്ലോ തുടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഒരുപാട് ടെൻഷനുകൾ ആളുകൾ കൊളസ്ട്രോൾ കൂടി കഴിഞ്ഞുകഴിഞ്ഞാൽ.

പൊതുവേ നമ്മൾ കാണുന്ന കാര്യമാണ്. അപ്പോൾ അങ്ങനെയുള്ള ടെൻഷൻ വരുമ്പോൾ അവർ പതുക്കെ വ്യായാമവും അതുപോലെതന്നെ ഫുഡ് കൺട്രോളിങ് ഒക്കെ തുടങ്ങും അപ്പോൾ അങ്ങനെ പതിയെ വ്യായാമമോ അതുപോലെ തന്നെ ഡയറ്റും ഒക്കെ അവർ എടുക്കുകയും ഒന്ന് രണ്ട് മാസം ഒക്കെ കറക്റ്റ് ആയിട്ട് ഫോളോ ചെയ്യുകയും ചെയ്യും.

അങ്ങനെ പതിയെ അവർ റെഡ്മിറ്റ് തുടങ്ങിയിട്ടുള്ള വസ്തുക്കൾ ഒക്കെ പുറമായിട്ട് ഒഴിവാക്കാനും കൂടുതൽ മത്സ്യം മാംസം ഒന്നും കഴിക്കാതെ പച്ചക്കറികളൊക്കെ കൂടുതൽ കഴിച്ചിട്ട് ഒരു ഡയറ്റ് കൺട്രോൾ ചെയ്യാനും ഒക്കെ ഒരു മാസത്തോളം അവർ ശ്രമിക്കും. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ തീർച്ചയായും മുഴുവൻ ആയി തന്നെ കാണുവാൻ വേണ്ടി ശ്രദ്ധിക്കുക.