ഭർത്താവ് ഓട്ടോ ഡ്രൈവർ ആയതുകൊണ്ട് ഉപേക്ഷിച്ചു പോയ ഭാര്യ വർഷങ്ങൾക്കുശേഷം അയാളെ കണ്ടുമുട്ടിയപ്പോൾ

പുതുമണ്ണുമായി അങ്ങനെ ആദ്യമായി സ്വന്തം ഓട്ടോയിൽ വിരുന്നിന് പോയ ആൾ പിന്നെ തിരികെ ഒറ്റയ്ക്ക് ഒരു മണിക്കൂറിനു ശേഷം വീട്ടിലേക്ക് വരുന്നത് കണ്ട് അമ്പരന്ന് നിൽക്കുക ആണ് വീട്ടുകാർ. അതിവിടെ ഒറ്റയ്ക്കുള്ള വരവും ഒക്കെ കണ്ടിട്ട് അച്ഛനും അമ്മയും ജേഷ്ഠത്തിയും ഒക്കെ ആകെ ഭ്രാന്തരായി നിൽക്കുകയാണ് എന്താണ് സംഭവിച്ചത് എന്ന് അറിയാൻ വേണ്ടിയുള്ള ആകാംക്ഷയിലാണ്.

അവർ നിൽക്കുന്നത് ആദി വന്ന് കയറിയ പാടെ അവൻറെ മുഖം ഒക്കെ ആകെ കണ്ടിട്ട് അവർ അവരോട് ചോദിച്ചു മാളു എവിടെ എന്ന് അവനോട് ചോദിച്ചു മുഖം കണ്ട് അവൻറെ അച്ഛൻ അവൻറെ അടുത്ത് വന്ന് ചോദിച്ചു മാളു എവിടെ എന്ന് ഉള്ളത് അവൻ ആകെ വിഷമത്തിൽ ആയിരുന്നു എല്ലാവരും ആകാംക്ഷയിലാണ് നോക്കി നിൽക്കുകയായിരുന്നു അവൾ നമ്മെ ചതിച്ചു എന്ന് അവൾ പറഞ്ഞു അച്ഛൻ വളരെ ഞെട്ടിക്കൊണ്ട് ഉറക്കെ ചോദിച്ചു. അവിടെയുള്ള എല്ലാവരും.

തന്നെ ആദ്യം എത്തിച്ചേർക്കുക ആയിരുന്നു അമ്മ ആണ് എന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ കരഞ്ഞുകൊണ്ട് ഓടിവന്ന് അവനെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു എന്താണ് പറ്റിയത് എന്ന് തെളിച്ച് പറ ജേഷ്ഠത്തി ആയിരുന്നു അത് ചോദിച്ചത് അവളെയും കൊണ്ട് ഓട്ടോയിൽ പോകുമ്പോൾ പമ്പിൽ കയറി പെട്രോൾ അടിക്കാൻ വേണ്ടി നിന്നതാണ് ഞാൻ പമ്പിൽ പോയി ഞാൻ ബാത്റൂമിൽ പോയി തിരിച്ച് വരുമ്പോൾ പിന്നെ അവിടെ അവളെ കാണുന്നില്ല. ഞാൻ മാറിയ പാടെ തന്നെ അവൾ വേഗം.

തന്നെ ധൃതിയിൽ ബാഗും എടുത്ത് ഓട്ടോയിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങി മറ്റൊരു ഓട്ടോയിലേക്ക് കൈ കാണിച്ച് പോകുന്നത് അവിടെ പമ്പിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന ആളുകൾ കണ്ടു അത് പറഞ്ഞ് ആദ്യ ഒരു പേപ്പർ നീട്ടി തന്നെ പോക്കറ്റിൽ നിന്ന് എടുത്ത ജേഷ്ഠത്തി നേരെ നീട്ടി എന്നെ തിരയേണ്ട ഞാൻ എൻറെ ഇഷ്ടമുള്ള ആളുടെ കൂടെ പോവുകയാണ് കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ തീർച്ചയായും മുഴുവനായി കാണുക.