കല്യാണം കഴിഞ്ഞിട്ടും ഭാര്യ മണിയറയിലേക്ക് അടുക്കുന്നില്ല അതിൻറെ കാരണം കേട്ട് യുവാവ് പൊട്ടിക്കരഞ്ഞു പോയി

എന്താണ് മനാഫേ നീ ഈ പറയുന്നത് വിവാഹം കഴിഞ്ഞിട്ട് ഒരു മാസം പോലും തികഞ്ഞിട്ടില്ല അതിനുമുമ്പ് ഡിവോഴ്സ് വേണമെന്നൊക്കെ പറഞ്ഞാൽ നോക്കു ഇത് ഒരു കുട്ടിക്കളിയല്ല വിവാഹം എന്നൊക്കെ പറയുന്നത് ആ പാവം പിടിച്ച ഒരു പെൺകുട്ടിയുടെ ജീവിതം നീ നശിപ്പിക്കുക ആണ് എന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ പടച്ചോൻ പോലും.

നിന്നോട് ഒരിക്കലും പൊറുക്കത്തില്ല ശരിയാണ് ഷാഫിക്ക ഇത് ഒക്കെ എനിക്ക് അറിയാവുന്ന കാര്യം തന്നെയാണ് ഭക്ഷണങ്ങൾ എല്ലാവരും ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് പോലെയുള്ള ഒരു ദാമ്പത്യ ജീവിതം ഒന്നുമല്ല ഞങ്ങൾക്ക് ഇടയിലുള്ളത് ശരിയാണ് അവളെ ഞാൻ തന്നെ ഇഷ്ടപ്പെട്ട കണ്ടുപിടിച്ചത് തന്നെയാണ് ഉപ്പയ്ക്കും ഉമ്മയ്ക്കും ഒക്കെ തന്നെ അവൾ സ്വന്തം മകളെ പോലെ ഒക്കെ ഒക്കെ തന്നെയാണ് എന്നതും സത്യമാണ്. എൻറെ വീടും പരിസരവും.

ഒക്കെ തന്നെ ആയിട്ട് വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ അവൾ പൊരുത്തപ്പെട്ട് കഴിയുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട് എന്നാൽ രാവിലെ ഞാൻ കാണുന്ന ഷാഹിനയെ അല്ല രാത്രി എന്റെ അടുത്ത് കിടക്കുന്ന ഷാഹിന ആയിട്ട് ഞാൻ കാണുന്നത് വിവാഹം കഴിഞ്ഞിട്ട് ഇപ്പോൾ ഒരു മാസം ആകാറായിട്ടും ഞാൻ അവളെ ഇതുവരെ ഒന്ന് തൊട്ടിട്ട് പോലുമില്ല.

അറിയാമോ നിങ്ങൾക്ക്. ഒരു കട്ടിലിലെ രണ്ട് അറ്റത്ത് ആയിട്ട് അതറിയാമോ ഷാഫിക്ക നിങ്ങൾക്ക് ഇങ്ങനെ ഒന്നും ആയിരുന്നില്ല ഷാഫിക്ക് ഞാൻ കൊതിച്ച ജീവിതം എന്ന് പറയുന്നത്. എടാ പൊട്ടൻ മനാഫെ അവൾക്ക് 18 വയസ്സ് അല്ലേ ആയിട്ടുള്ളൂ അതുകൊണ്ടുതന്നെ വിവാഹ ജീവിതത്തോട് പൊരുത്തപ്പെടാൻ വളരെ പെട്ടെന്ന് സാധിച്ചു എന്നൊന്നും വരികയില്ല കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ തീർച്ചയായും മുഴുവനായി തന്നെ കാണുക.