പെണ്ണ് ചോദിച്ചു വന്ന പ്യൂണിനെ അപമാനിച്ച് വിട്ട വീട്ടുകാർക്ക് സംഭവിച്ചത്

ചെക്കനും പെണ്ണിനും ഇനിയും സംസാരിക്കാൻ ഉണ്ട് എന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ അവർ പോയി സംസാരിച്ചോട്ടെ. നമുക്ക് ബാക്കി കാര്യങ്ങളൊക്കെ സംസാരിക്കാം എന്ന് ബ്രോക്കർ കൃഷ്ണൻ പറഞ്ഞത് കേട്ടപ്പോൾ ചായ വെച്ചിട്ട് കയ്യിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന ട്രെയിൻ ആയി വാതിൽ പടിക്കൽ നിന്നിരുന്ന ടെസ്സി പതുക്കെ അകത്തേക്ക് വലിഞ്ഞു വേറെ ഒരു പെണ്ണിനെ കാണാൻ വേണ്ടി വന്നത് ആണ് ഇവിടെ വന്നപ്പോഴാണ് ഓർമ്മ വന്നത് ഒന്ന് കണ്ടോട്ടെ എന്ന് അമ്മയോട്.

ചോദിച്ചപ്പോൾ വേണ്ട എന്ന് താൻ പറഞ്ഞതാണ് എന്തായാലും തന്നെ കാണാൻ വേണ്ടി വന്നത് അല്ലല്ലോ ഒപ്പം അതിൻറെ ഒരു അനിഷ്ടത്തോടെ കൂടെ തന്നെ കൃഷ്ണൻകുട്ടി ചേട്ടൻറെ ഒപ്പം വന്ന ആളെ കണ്ടപ്പോൾ ടെസി നന്നായി ഒന്ന് ഞെട്ടി ജോഷ്വാ അവനെ അറിയാമായിരുന്നില്ലേ ഇത് തൻറെ വീട് ആണ് എന്ന് ഡൈനിങ് ടേബിളിൽ ഭക്ഷണത്തിന് വേണ്ടിയുള്ള സാധനങ്ങൾ ഒക്കെ വെച്ചിരിക്കുന്ന അമ്മയെ ഒന്ന് നോക്കിയിട്ട് അവൾ മുറിയുടെ അകത്തേക്ക് കയറിയപ്പോൾ തിരിഞ്ഞ്.

പുറകിൽ ജോഷോ വരുന്നുണ്ടോ എന്നും നോക്കി ഇയാൾക്കും പിടിച്ചില്ലേ ചേച്ചിയെ എന്താ പെട്ടെന്ന് ഇങ്ങു പോന്നേ അകത്തെ കുഞ്ഞിനെ പാല് കൊടുത്തു കൊണ്ടിരുന്ന അനിയത്തിയുടെ ഈ ചോദ്യം ആയിട്ട് വന്നിരുന്ന ജോഷയുടെ നിഴൽ വെട്ടം കണ്ടതും മുറിഞ്ഞു അനിഷ്ടത്തോടെ തന്നെ അവനെ കണ്ടതും.

അവൾ കുഞ്ഞിനെയും എടുത്തു കൊണ്ട് അവിടെ നിന്ന് പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങി. ജോ ഇത് വേണ്ടായിരുന്നു അവൻ അകത്ത് കയറിയതും അവൾ പറഞ്ഞു. എന്താണ് മേടം എന്നെ ഇഷ്ടം ആവാഞ്ഞിട്ട് ആണോ അതോ വെറും ഒരു വില്ലേജ് ഓഫീസിലെ ഒരു പ്യൂൺ ആയിട്ടുള്ള ആള് ആയതുകൊണ്ട് കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ തീർച്ചയായും മുഴുവനായിത്തന്നെ കാണുക.