കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് ലൈം.ഗികബന്ധത്തിന് ശേഷം ഭാര്യയും ചെയ്യുന്ന കാര്യം അറിഞ്ഞ് ഭർത്താവ് ഞെട്ടി

എയർപോർട്ടിൽ നിന്ന് വീട്ടിലേക്കുള്ള കാറിലുള്ള യാത്രയ്ക്ക് ഇടയിലാണ് അരവിന്ദനോട് അവൻറെ ഉറ്റ സുഹൃത്ത് ആയിട്ട് ഉള്ള വിപന ചന്ദ്രൻ എന്ന വിപിൻ ഈ ഒരു കാര്യം പറയുന്നത് നിങ്ങൾ അറിഞ്ഞോ അതായത് നമ്മുടെ പല്ലവിക്ക് ഇപ്പോൾ വേറെ വിവാഹം ഒക്കെ ആലോചിക്കുന്നുണ്ട് കാറിൽ അപ്പോൾ യാത്ര ചെയ്തിരുന്നത് സുഹൃത്തുക്കൾ ആയിട്ട് ഉള്ള വിപിനും അരവിന്ദനും പിന്നെ ഡ്രൈവറും മാത്രമായിരുന്നു ഇന്ന് ഈയൊരു യാത്രയിൽ ഇവൻറെ സ്ഥാനത്ത് ഇവിടെ വേണ്ടിയിരുന്നത്.

പല്ലവി ആയിരുന്നു രണ്ട് വർഷം ആയി അവരുടെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞിരുന്നിട്ട് എന്നാൽ ഇപ്പോൾ അവർ തമ്മിൽ നല്ല രീതിയിൽ അല്ല പോകുന്നത് ഭാര്യയാണ് ഈ പറയുന്ന പല്ലവി എന്ന് ഉള്ളത് എന്നാൽ ആ ഒരു ബന്ധം ഒക്കെ അവസാനിച്ചിട്ട് ഏകദേശം ഒന്നര വർഷം ആകുന്നു രണ്ടുവർഷമായി താൻ നാട്ടിലേക്ക് വന്നിട്ട് അത് വിവാഹം ആദ്യമായി താൻ നാട്ടിലേക്ക് വരുന്ന ദിവസം ആണ് ഇന്ന് അവൾ ഇപ്പോൾ അറിഞ്ഞിട്ടുണ്ടാകുമോ? താൻ നാട്ടിലേക്ക് വരുന്ന വിവരം.

പുതുമൂടി തീരുന്നതിന് മുമ്പ് ഗൾഫിലേക്ക് തിരിച്ച് പോയത് ആണ് അവൻ അധികം കാലം ഒന്നും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല ലീവ് കഴിഞ്ഞപ്പോൾ തിരികെ പോകേണ്ടിവന്നു വിവാഹത്തിന് ആവശ്യത്തിനുവേണ്ടിയിട്ട് ആയിരുന്നു ലീവ് എടുത്ത് വന്നത് ഒരുപാട് പെൺകുട്ടികളെ കണ്ടതും പക്ഷേ ആരെയും ഇഷ്ടം ആവാഞ്ഞത് കൊണ്ട് ലീവ് തീരാറായപ്പോൾ തിരികെ പോകാൻ വേണ്ടി നിന്നത് ആയിരുന്നു അവൻ. ആ സമയത്ത് അകന്ന ബന്ധത്തിലുള്ള ഒരു ചിറ്റ ആണ്.

അവരുടെ പരിചയത്തിൽ ഒരു പെൺകുട്ടി ഉണ്ട് എന്ന് ഉള്ളതും നീ പോകുന്നതിനു മുൻപ് ആയിട്ട് അത് ഒന്ന് പോയി കാണാൻ വേണ്ടിയിട്ടും പറഞ്ഞത് തീരെ പ്രതീക്ഷിക്കാത്തത് ആയത് കൊണ്ട് തന്നെ പെണ്ണുകാണാൻ ചെന്നപ്പോൾ അവൾ മാത്രം ആയിരുന്നു വീട്ടിൽ ഉണ്ടായിരുന്നത് തങ്ങളെ കണ്ട് അവൾ ഒന്ന് അമ്പരന്നു എന്ന് ഉണ്ടെങ്കിലും കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ തീർച്ചയായും മുഴുവനായി കാണുക.