വണ്ടിതട്ടി മരിച്ച് ഗര്‍ഭിണിപ്പൂച്ച; വയറ്റില്‍ കുഞ്ഞുങ്ങള്‍

സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇപ്പോൾ ഒന്നടങ്കം ആരാധിക്കുന്നത് മനസ്സാക്ഷി നിറഞ്ഞ മനുഷ്യനെയാണ്. ഈ വ്യക്തിയുടെ പേര് ഹരിദാസൻ എന്നാണ്. ആരും ചെയ്യാത്ത ഒരു പുണ്യ പ്രവർത്തിയാണ് ഇദ്ദേഹം ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. അതുകൊണ്ടാണ് അദ്ദേഹം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഇപ്പോൾ ഇത്രയ്ക്കും അതും വളരെയധികം വൈറലായി വന്നിരിക്കുന്നത്. ഇദ്ദേഹത്തിൻറെ നന്മ നിറഞ്ഞ മനസ്സ് കാരണം റോഡിൽ തടഞ്ഞ് തീരേണ്ടിയിരിക്കുന്ന നാല് പൂച്ചക്കുട്ടികൾ ആണ് ജീവൻറെ തീരത്ത് അണിഞ്ഞത്.

കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് സംഭവം നടന്നത്. വനംവകുപ്പിൽ താൽക്കാലിക ജീവനക്കാരനും പാമ്പ് പിടുത്തക്കാരൻ ആയ ഹരിദാസൻ പതിവില്ലാത്തവിധം വെള്ളിയാഴ്ചയാണ് 9 പാമ്പുകളെ പിടികൂടിയത്. എട്ടാമത്തെ പാമ്പിനെ പിടിച്ച് കൊടുങ്ങല്ലൂരിൽ നിന്നും രാത്രി വീട്ടിലേക്ക് പോകുന്നതോടെയാണ് ഇരുപത്തിയഞ്ചാം കല്ലിൽ ഒരു വെള്ള പൂച്ച വാഹനമിടിച്ച് ചത്തു കിടക്കുന്നത് കണ്ടത്. ഇനി ഈ വിഷയത്തെപ്പറ്റി കൂടുതലായി അറിയാൻ നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണേണ്ടതാണ്.