വാടക വീട്ടിലെത്തിയ കൂട്ടുകാരൻ വീട്ടിലെ പൂജ മുറിയിൽ കണ്ട കാഴ്ച കണ്ട് ഞെട്ടി

തമിഴ്നാട്ടിൽ സുരേഷ് അതുപോലെ തന്നെ സെൽവി എന്ന പേര് ഉള്ള രണ്ട് ദമ്പതികൾ എന്ന പേര് ഉള്ള രണ്ട് ദമ്പതികൾ താമസിച്ചിരുന്നു ഈ സുരേഷ് എന്ന് പറയുന്ന വ്യക്തി ഒരു കാറ്ററിംഗ് ജോലി ചെയ്യുന്ന ആൾ ആയിരുന്നു അതുപോലെതന്നെ അയാളുടെ ഭാര്യ സെൽഫി എന്നുള്ളത് ഒരു ഹോസ്പിറ്റലില് നഴ്സ് ആയിട്ട് ആണ് വർക്ക് ചെയ്യുന്നത്. സെൽവിക്ക് 43 വയസ്സ് ആയിരുന്നു പ്രായം ഇവർ രണ്ടുപേർക്കും രണ്ടു മക്കൾ ആണുള്ളത് ഒരു കുട്ടിയുമാണ് ഇവർക്ക് ഉള്ളത് രണ്ടുപേരുടെയും.

ജീവിതം എന്ന് പറയുന്നത് വളരെ തരക്കേടില്ലാത്ത തന്നെ മുന്നോട്ടു പോയിരുന്നത് പക്ഷേ ഇവർ ഭാര്യ ഭർത്താക്കന്മാർക്ക് ഇടയിൽ എന്നും വഴക്ക് ആയിരുന്നു. അങ്ങനെ പരസ്പരം വഴക്ക് അടിക്കുന്ന ഇവർക്ക് ഇടയിൽ അവസാനം അവർ പിരിയാൻ വേണ്ടി തീരുമാനമെടുക്കുകയാണ്. അപ്പോൾ ഭർത്താവ് സെൽഫിയുടെ ഇങ്ങനെ ആണെന്ന് പറഞ്ഞത് അതായത് ഞാൻ എന്നായാലും ഈ വീട്ടിൽ നിൽക്കാൻ വേണ്ടി ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് ഞാൻ ഇവിടെ നിന്ന് എങ്ങോട്ടും പോകുകയില്ല.

അതുപോലെതന്നെ എൻറെ മക്കളും ഇവിടെയാണ് നിൽക്കുക നീ വേണം എന്ന് വെച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ മാറി പൊയ്ക്കോളൂ. അതിന്റെ പേരിലും ഇവർക്ക് ഇടയിൽ വാക്കുകൾ ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. അങ്ങനെ അവസാനം സെൽഫി അവിടെ നിന്നും ആന്റി പെട്ടി എന്ന് പറയുന്ന ഒരു സ്ഥലത്തേക്ക് താമസം മാറുകയാണ്.

അതായത് അവൾ അവിടെ അടുത്ത് ഒരു ഹോസ്പിറ്റൽ വർക്ക് ചെയ്തിരുന്നത് ജോലി നിർത്തി അവൾ ആൻറി പെട്ടി എന്ന് പറയുന്ന ഇടത്തേക്ക് താമസം മാറി. അവൾ ആ ഒരു സ്ഥലത്തെ ജോലി തേടുകയാണ് അങ്ങനെ അവൾക്ക് അവിടെ ജോലി ലഭിച്ചു അങ്ങനെ അവൾ ജോലിയിൽ ലഭിച്ചു ഹോസ്പിറ്റലിന്റെ അടുത്ത് തന്നെ ഒരു വീട് വാടകയ്ക്ക് എടുത്ത് താമസിക്കുകയാണ് കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ തീർച്ചയായും മുഴുവൻ ആയി തന്നെ കാണുക.