മകൾ ഹോസ്പിറ്റലിൽ ആയത് അറിഞ്ഞത് അങ്ങോട്ട് മകളെ കാണാൻ വേണ്ടി പോയ അമ്മ പോയപ്പോൾ കണ്ടത് ഇതാണ്

കൊല്ലം ജില്ലയിലെ കടയ്ക്കൽ എന്ന സ്ഥലത്ത് ഐശ്വര്യ എന്ന പേരുള്ള ഒരു 26 വയസ്സ് പ്രായമുള്ള പെൺകുട്ടി ജീവിച്ചിരുന്നു. അവരുടെ അമ്മ ആയിരുന്നു ശീല 57 വയസ്സ് അതുപോലെതന്നെ അവർക്ക് ഒരു അനിയൻ ഉണ്ടായിരുന്നു. അവന്റെ പേര് അതുൽ എന്ന് ആയിരുന്നു എന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ ഒരു കോളേജ് വിദ്യാർഥിയാണ്. ഐശ്വര്യ അവളുടെ പതിനഞ്ചാമത്തെ വയസ്സിൽ തന്നെ ഒരാളുടെ പിതാവ് വളരെ വിഷമമായിരുന്നു കാരണം എന്താണ് എന്ന് വെച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ അവൾക്ക് അവളുടെ പിതാവിനെ അത്രയധികം ഇഷ്ടമുള്ള ഒരു വ്യക്തി ആയിരുന്നു.

മരണശേഷം വളരെ കഷ്ടപ്പെട്ട് ആണ് അവരുടെ ജീവിതം മുന്നോട്ട് പോയിരുന്നത് എന്നാലും ഈ ഐശ്വര്യ എന്ന് പറയുന്ന പെൺകുട്ടി വളരെ നല്ല നിലയിൽ എത്തുകയും നല്ല ഒരു ജോലി വാങ്ങി തന്റെ കുടുംബത്തെ അതായത് തന്നെ അമ്മയെയും അനിയനെയും നന്നായി നോക്കണം എന്നുള്ള ആഗ്രഹങ്ങൾ ഒക്കെ തന്നെ ഈ പറയുന്ന ഐശ്വര്യ പെൺകുട്ടിക്ക് ഉണ്ടായിരുന്നു. പഠിച്ച നല്ലൊരു ജോലി വാങ്ങുമെന്ന് അവൾ എപ്പോഴും പറയുന്ന ഒരു കാര്യമായിരുന്നു അങ്ങനെ പ്ലസ്ടുവിന്റെ ശേഷം അവൾ ഡിഗ്രിക്ക് ചേരുകയും ഡിഗ്രി മൂന്നുവർഷം കഴിഞ്ഞ് അവൾ ഒന്നാം റാങ്ക് തന്നെ സൗകര്യം ചെയ്തു അതിനുശേഷം.

പി എച്ച് ഡി എടുക്കണം എന്ന ആഗ്രഹം അവൾക്ക് ഉണ്ടെന്നുള്ളത് കൊണ്ട് തന്നെ അവൾ പിന്നീട് അതിനും ചേർന്നു അങ്ങനെ 2019 അവൾക്ക് 26 അപ്പോൾ ഐശ്വര്യയുടെ അമ്മ അവൾക്ക് നല്ല വിവാഹ ആലോചനകൾ നോക്കാൻ വേണ്ടി തുടങ്ങി. മകൾക്ക് കല്യാണ പ്രായമായി എന്ന് മനസ്സിലാക്കിയ ഐശ്വര്യയുടെ അമ്മ നാട്ടിലൊക്കെ തന്നെ അവൾക്കുവേണ്ടി നല്ല ഒരു ചെറുക്കനെ അന്വേഷിക്കാൻ വേണ്ടി തുടങ്ങി അതുപോലെ തന്നെ പല ഡോക്ടർമാരെയും അവർ ഐശ്വര്യയ്ക്ക് ആലോചനയ്ക്ക് വേണ്ടിയിട്ട് ഏൽപ്പിച്ചു എന്നാൽ അവർക്ക് എത്ര അന്വേഷിച്ചിട്ടും അവൾക്ക് പറ്റിയാൽ നല്ല ചെറുക്കന്മാരെ കണ്ടുപിടിക്കാൻ വേണ്ടി സാധിച്ചില്ല. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.