ബാംഗ്ലൂരിലേക്ക് പഠിക്കാൻ പോയ മകൻ അമ്മയുടെ അടിവസ്ത്രം എടുത്ത് ചെയ്യുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ സംഭവിച്ചത്

ഹൈദരാബാദിൽ ഉമാദേവി എന്ന് പറയുന്ന 45 വയസ്സുകാരി ആയിട്ടുള്ള ഒരു സ്ത്രീ താമസിച്ചിരുന്നു അവളുടെ ഭർത്താവ് പല കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് അവളെ ഉപേക്ഷിച്ച് പോയത് ആണ് പത്തുവർഷം മുമ്പ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ കഷ്ടപ്പെട്ട് ആയിരുന്നു ജീവിച്ചിരുന്നത് അവർക്ക് ആണ് എന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ 20 വയസ്സ് പ്രായമുള്ള നദി എന്ന് പറയുന്ന ഒരു മകൻ ഉണ്ടായിരുന്നു മകനെ പഠിപ്പിച്ചു. വലിയ ഒരു നിലയിൽ എത്തിക്കണം എന്നത് ആയിരുന്നു ഉമദേവിയുടെ ആഗ്രഹം എന്ന് പറയുന്നത്.

അതിനുവേണ്ടി നന്നായി കഷ്ടപ്പെടാൻ തയ്യാറായിരുന്നു എന്ന് ഉണ്ടെങ്കിലും ഒരു ഹോട്ടലിൽ ആയിരുന്നു ജോലി ചെയ്തിരുന്നത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ അവർക്ക് ശമ്പളവും വളരെ കുറവായിരുന്നു വളരെ കഷ്ടപ്പെട്ടായിരുന്നു അവർ ജീവിച്ചിരുന്നത് അതുകൊണ്ട് അവരുടെ മകൻ നവീൻ പത്താം ക്ലാസിൽ വച്ച് തന്നെ പതിപ്പ് നിർത്തി കാരണം ഇത്രയും കഷ്ടപ്പാടിനെ ഇടയിൽ അവർക്ക് പഠിക്കുക എന്നുള്ളത് എളുപ്പമുള്ള ഒരു കാര്യമായിരുന്നില്ല. അതുകൊണ്ടുതന്നെ മറൈൻ പത്താം.

ക്ലാസിൽ പഠിപ്പ് അവസാനിപ്പിക്കുകയും പിന്നീട് തുറന്ന് ജോലിക്ക് പോവുകയും ആയിരുന്നു ചെയ്തിരുന്നത് ഒരുപാട് പൈസ സമ്പാദിക്കണം എന്നത് ആയിരുന്നു അവൻറെ ഒരു ആഗ്രഹം എന്ന് പറയുന്നത് അങ്ങനെയിരിക്കേണ്ട 2021 ഡിസംബർ 13 ആം തീയതി മകൻ നവീനും ആയിട്ട് സേലത്തെ ഒരു ഹോസ്പിറ്റലിൽ എത്തുകയാണ്.

മകനെ അഡ്മിറ്റ് ചെയ്യാൻ വേണ്ടി ആയിരുന്നു അവർ എത്തിയിട്ടുള്ളത് അങ്ങനെ മകനെ നോക്കുമ്പോൾ മകൻ ആകെ രക്തത്തിൽ കുളിച്ച് നിൽക്കുന്ന ഒരു അവസ്ഥ ആണ് ഉള്ളത് അവന്റെ കൈയും അതുപോലെ കാലും എല്ലാം തന്നെ ഒടിഞ്ഞ ഒരുവിധം ആയിരുന്നു ഇത് കണ്ട ഡോക്ടർ ഞെട്ടി മകനെ ഹിന്ദു സംഭവിച്ചു എന്ന ഉമദേവിയോട് ചോദിച്ചപ്പോൾ മകനെ ഒരു ആക്സിഡൻറ് പറ്റിയത് ആണ് എന്നത് ആയിരുന്നു അവർ പറഞ്ഞ മറുപടി. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് വീഡിയോ കാണുക.