രാവിലെ ഒന്നും നേരം വൈകി എഴുന്നേറ്റു വേഗം അടുക്കലേക്ക് ചെന്ന് നോക്കിയപ്പോൾ അവൾ കണ്ട കാഴ്ച കണ്ട് ഞെട്ടിപ്പോയി

അനൂപിന്റെ കൈകൾ ശാരിയുടെ മരണത്തിൽ വീണപ്പോൾ അവൾ അത് തട്ടി മാറ്റുക ആണ് ചെയ്തത് എനിക്ക് വയ്യ അനൂപേട്ടാ എന്ന് പറഞ്ഞ് അവൾ കിടന്നു ഒക്കെ ഞാൻ ഇപ്പോൾ മാറ്റിത്തരാം എന്ന് പറഞ്ഞ് അയാൾ നിർബന്ധിച്ച് അവളെ അയാളുടെ ദേഹത്തേക്ക് വലിച്ചിടുകയാണ് ചെയ്തത് എന്തെങ്കിലും പറയുന്നതിന് മുൻപ് തന്നെ അവളുടെ ചുണ്ടുകൾ അവയള അയാളുടെ വായിലാക്കി അവൾക്ക് ഒന്നും ചെയ്യാൻ വേണ്ടി പറ്റിയിരുന്നില്ല അയാൾക്ക് ആവശ്യമുള്ളപ്പോൾ ഒക്കെ തന്നെ അയാൾക്ക് വഴങ്ങി കൊടുക്കുക എന്നത് ആണ് അവൾ ചെയ്യുന്നത്.

അവൾ മിണ്ടാതെ കിടന്നു ഒക്കെ അവസാനിച്ച് അയാൾ മാറി കിടന്നപ്പോൾ അവൾക്ക് വളരെയധികം സങ്കടവും വിഷമവും ആണ് വന്നത് കഥകിൽ നല്ല രീതിയിലുള്ള മുട് കേൾക്കുമ്പോൾ ആണ് അനൂപ് കണ്ണു തുറക്കുന്നത് സമയം നോക്കിയപ്പോൾ ആറുമണി അവൻ തിരിഞ്ഞ് അടുത്തു കിടക്കുന്ന ശാരിയെ നോക്കി അവൾ ഇതുവരെ എഴുന്നേറ്റിരുന്നില്ല സമയം 6:00 മണിയായി എന്ന് അയാൾ അവളോട് പറഞ്ഞു എനിക്ക് വയ്യ അനൂപേട്ട നല്ല തലവേദന ഉണ്ട് എന്ന് അവൾ പറഞ്ഞു അങ്ങനെ പറഞ്ഞാൽ എങ്ങനെയാ.

എഴുന്നേറ്റാൽ ആളുകളൊക്കെ നമുക്ക് വേണ്ടി വെയിറ്റ് ചെയ്യുക അല്ലേ അനൂപേട്ട എന്താ പറഞ്ഞാൽ മനസ്സിലാകാത്തത് എന്നെ കണ്ട് മാത്രമാണോ നിങ്ങൾ പശുവിനെ വാങ്ങിയത് അവൾ ചോദിച്ചു നിൻറെ സമ്മതത്തോടുകൂടി അല്ലേ അമ്മ പശുവിനെ വാങ്ങിയത് എന്ന് വിചാരിച്ച് ഞാൻ സമ്മതിച്ചില്ല ആയിരുന്നെങ്കിൽ അമ്മ പശുവിനെ വാങ്ങില്ല തർക്കിക്കാൻ ഒന്നും എനിക്ക് വയ്യ അനൂപേട്ടൻ തോമസേട്ടനോട് ഇന്ന് പശുവിനെ കറക്കാൻ വേണ്ടി പറ കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ തീർച്ചയായും കാണുക.